MHC siêu cổ phiếu duy nhất còn sót lại sẽ tăng 600% từ giá hiện tại

, , , , , ,

tui 11.5 đây

1 Likes

dư mua gần 1tr cổ => MHC tím đến hết tuần =]

1 Likes

đầu tư như thế ko thể dừng lại ở 1x 2x

2x là hết vị, k 3x được đâu, ngáo lắm

cổ lên mạnh ko đoán đáy đỉnh làm gì nguyên tắc là thế

1 Likes

Bạn phải đọc: Siêu phẩm có cửa tăng giá lên tới 22 lần = 2200%. Tôi hoàn toàn nghiêm túc! Sau MHC QCG tôi lại tìm ra siêu phẩm PTL có cửa tăng giá lên tới 22 lần (nghiêm túc), nghĩa là PTL còn tăng nhiều hơn so với MHC QCG rất nhiều.

Chính tôi khai phá MHC QCG từ vùng giá đáy đấy nhé. Ai ăn được MHC QCG đừng phụ công của tôi nghiên cứu tìm tòi !!!

3 Likes

Thế này thì A7 phải bán L14 mà xúc MHC đi. Nhanh còn kịp

Vẫn rẻ như rau mà.

Ae đang kiên trì, ngồi ngay ngắn với MHC.
Giá này còn rẻ chán.

MHC xứng đáng 3x

1 Likes

:joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer:

1 Likes

cổ nhìn thấy tiềm năng gà ủng hộ, cổ như này dễ bị làm giá… hơn chục năm chả có một đồng cổ tức thì hô làm quái gì :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer::beer:

1 Likes

Tôi đầu tư cổ phiếu 14 năm bất bại tôi đã chọn PTL mà ông chê à.

Ông kém lắm. Cổ phiếu PTL ban lãnh đạo đã đặt mục tiêu đưa vốn hoá công ty đạt 10k tỷ đồng trong khi cả công ty hiện tại chỉ mới 445 tỷ thôi, rất rẻ. PTL game đổi chủ do Đất Xanh thâu tóm 82% cổ phần. Năm 2022 thị trường chứng khoán khó khăn PTL chưa phát hành riêng lẻ tăng vốn 1:1 nên năm nay phát hành, sắp rồi nha. Đất Xanh thâu tóm PTL giá vốn mua bình quân 9k/cp không có lý gì họ không đẩy lên giá 4x 5x chính họ cũng đặt mục tiêu đưa vốn hoá PTL lên 10k tỷ đồng trong khi hiện tại cả công ty chỉ 445 tỷ, PTL không có nợ vay tài chính, game đổi chủ thứ thiệt.

1 Likes

Trong quá khứ cứ nhìn SVC L14 VCS ST8 VGC VIX…vân.vân ==> game thâu tóm đổi chủ chưa có cổ phiếu nào tăng dưới 500%. PTL phải tăng nhiều hơn mức 500% vì đang ở vùng giá đáy chân sóng

Vào con này cửa tử nhiều…đé o nghe thằng nào nói; hãy nhìn những gì mà cổ đang có :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer::beer:

1 Likes

ừ. Kệ bạn :slight_smile:

thiệt tui ko có knghiem mấy game kiểu này,thường thì đầu tư tui nhìn vào fa dnghiep hơn.lãnh đạo ptl nó mua đưa ptl lên 10k tỷ thị trường thì nó phải có cơ sở,có nghĩa là ít nhất ptl vốn thi truóng 10k nó phải có FA tương ứng câu chuyện đủ hay để thu hút dòng tiền.Thôi game ô cứ chơi tui theo dõi ô đê thêm knghiem game này xem sao

Ptl là cty của TM gex. Nhưng còn lâu mới làm đc. Con này mình ko lạ gì.
Nó lâu mới làm đc.

Hiện tại, TM ko ưu tiên PTL.
Chỉ là giữ đất, để đấy.
Nếu đánh, ae kiên trì giữ bằng năm.
Ko thể đỉnh cao như MHC, vix, gex, eib, nvl đc.

Nvl, thấy bảo VPS cho mg lại. Thì VIX, gex lại ăn dầy.