Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Bình thường mà bạn. Các bạn soạn chậm, tôi ra ngoài chút thôi.

Tự tin là người thật việc thật thì phải chấp nhận đc nếu công ty ng ta kiện.

Mõm bò

Không đâu, là bạn dốt luật hình sự thôi.

Tôi chả hiểu sao cái Camry chỉ hơn hàng xe cỏ chút, bạn cho vào đây thể hiện điều gì?

Soạn nhanh hay chậm mày thể hiện gì

Sao bạn biết?

Tôi nói “nếu chứng minh” đc. Bạn thử dùng nhận định của mình về các DN này tung hê lên hết các mạng XH phổ biến xem. Đảm bảo bạn sẽ đc mời uống nước chè free.

Tôi đoán là bạn ôm CEO, DIG, L14, FLC? Nhưng cay cú đâu giúp gì? Vì tôi chỉ phân tích sự thật.

tay nó nhanh hơn não bác ak.tiến sĩ giấy nó dc đào tạo lớp cào phím

Nó bắt đầu cùn rồi quay sang công kích cá nhân muahahahahahahaha

Bạn ra lệnh cho Ad? Văn hoá quy chế còn chả biết, chứng khoán gì?

Đề nghị cụ chủ pic phân tích thêm về nội tại doanh nghiệp ạ ? Trên đây e đang thấy cụ phân tích về mặt thị giá, về dài hạn giá cp sẽ đi theo nội tại doanh nghiệp . Xin ý kiến của cụ !

Tôi chả thua gì, bạn cố cũng đâu có thắng ở điểm nào? Chuyên môn thua, tiếng Anh thua, giờ chuyển cãi cùn?

các bạn dừng phản hồi, để thằng này nó phản biện bằng kiến thức " tiến sỹ" giúp mình nhé.

7 Likes

Cái “sự thật” kia chỉ là nhận định cá nhân của ông. Ông khẳng định là nó đúng 100%? Ông bán hết tài sản đi để short bỏ mẹ mấy DN ấy đi.

Tôi xem rồi, chỉ có người ngây thơ mới tin, chứ tôi ít bị lừa, và chẳng lừa ai kiểu đó.

Anh mày mua ceo giá 17 200k cổ , cuối năm anh bán giá 68 thu tiền về báo lãi với vợ, vợ anh bảo đầu tư tiếp anh mua lại giá 68 cũng bằng đấy cổ, anh hỏi mày anh lỗ hay lãi

Bạn đại diện cộng đồng mạng à? Hay chụp mũ vậy?

Trước thấy bình thường giờ càng ngày càng mờ mịt, đường về bờ chắc kg còn