Mời A7 trở lại luận đàm?

A7 không biết khi nào trở lại, tôi cũng mong A7 trở lại để nói lên tiền nói của A7

1 Likes

Lúc đỉnh sóng Của BDS thì thấy A7, lúc đáy của BDS thì A7 không thấy đâu => chơi chưa đẹp

1 Likes

Cũng là 1 cách nhìn và đánh giá. Hy vọng thời gian sẽ xét lại.

1 Likes

ca A7 trở lại bảo full MG L14 CEO DIG có dám mua không?

2 Likes

Đáng ra 7 phải trả lại 170 của lứa học trò, công khai xin lỗi ng ta thì mới là quân tử, chứ đây hô mồm rồi tiền đút túi 7 chơi quá bẩn

1 Likes

A7 có sinh hoạt chỗ nào khác ko? Trước rất thường vào F247, nhưng sau đoạn thua sốc thì A7 cũng lặng lẽ hơn. Kể ra cũng nên quay lại để cho ae từng lỗ theo có thêm góc nhìn đoạn này.

1 Likes

Không cần A7 hô hào. AE cảm nhận nếu là chiết khấu đủ rồi thì phải chủ động với quyết định của mình.

1 Likes

Người tử tế ko ai hô cổ ở 7 book con dig, 20 book con l14, đời 7 chỉ chuyên úp bô chơi nó ko win win

1 Likes

Đầu tư giá trị kiểu ông bốc phét là chơi con nào lợi nhuận đều qua năm tháng, ko dc 15% ko chơi, chứ mấy con dig ceo thì tránh xa trăm cây số. Bds hàng chu kì 10 năm nữa lại đỉnh, 7 lại gáy vang nhưng những con chiên chết đoạn vừa rồi thì khó có cơ hội làm lại lắm

1 Likes

1 vòng luẩn quẩn. DIG từ giá 15-16 kéo lên 100, giờ lại 15.

1 Likes

Bảo cuối năm 1900 tỏi, nhưng vài hôm nữa là thấy mõm ngay, bds thì có con này con kia nhưng những con ln mỏng tèo, tránh cho xa là tốt nhất. Giá hiện tại cũng ko phải rẻ, thổi ko thổi dc, ln ko có, thì ko thể có ăn lúc này dc

1 Likes

Thầy tôi bán Ceo dig mua Drh Ksb mỏ 10 tỷ đô dha mỏ 1/100 Drh giá 4x chưa tính 200ha đất và Kcn Drh hold to giá 1trieu một cp

Cây thông phiên bản đầu tư công à, thông này cũng bơm dc tí rồi xì thôi

Dig lãnh dạo mất hết uy

1 Likes

:carrot: cà dốt

2 Likes

Nổ luôn con nào, bơm dc đến giá nào, ăn x mấy xem

1 Likes

Cái khó của BĐS là vay nợ khá nhiều. Nhưng riêng DIG CEO thì lại vay ít, nên mình vẫn cho nó thêm 1 điểm cộng về vấn đề này. Sẽ có nhiều tiêu chí khác nhau. Về lãnh đạo, mình thấy DIG có lãnh đạo ổn chứ.

đầu tư là để gia tăng tài sản, kiếm tiền nên đừng cuồng hay thần thánh 1 ngành hay 1 cp nào quá

1 Likes

Hoàn toàn đồng ý với bạn.

A7 và ae cổ đất thì quá cuồng, trong mắt chỉ hô cổ đất. giai đoạn cổ đất bùng nổ thì ko xem ai ra gì cả :rofl:

1 Likes