[MỚI] Ra mắt ứng dụng F247 Beta: Thoả sức góp ý - cùng nhau xây dựng App Cộng đồng

À ý mình là bản web trên điện thoại ấy,chắc là do dùng quen mắt quen tay nên hay bấm vào chrome để dùng hơn :v

1 Likes

@Suzy mình nghĩ là cái mục cmt ở trên mobile app nên để cái thanh kéo chứ đừng chia trang ạ .

2 Likes

Cám ơn bạn đã góp ý, phần chia trang này hỗ trợ mn tìm cmt trên app theo trang dễ hơn, tuy nhiên có thể do đang quen dùng bản web hiện tại nên còn chưa quen lắm, bạn thử trải nghiệm thêm bản app và đóng góp ý kiến cho BQT nhé :blush:

2 Likes

Lâu mới lên diễn đàn, thế lại có app dùng

1 Likes

E trải nghiệm trên app và trải nghiệm wed trên safari cần đóng góp ý kiến.

1. Sử dụng trên safari có 2 ưu điểm:
  • hệ thống trên safari tự động nhớ tại vị trí commen sau cùng của pic khi mình rời khỏi pic, khi vào lại pic thì nơi bắt đầu để xem là vị trí mình đã rời đi lúc trước >> tiện lợi khi ra vào pic mà không bị sót thông tin. (trên app thì chưa có, khi ra vào pic hiển thị bắt đầu từ commen đầu tiên >> cần cải thiện vấn đề này).
  • Với dấu lên xuống (bôi đỏ) không chia trang >> tiện lợi khi muốn tiềm kiếm thông tin cũ vì chỉ cần lướt là các commen chạy liên tục. (trên app hiện tại là chia các trang >> khi tiềm kiếm sẽ phải kích từng trang tốn thời gian gây tâm lí chờ đợi có thể dẫn đến mệt mỏi, chán nản.
    Các mod xem xét các vấn đề trên. Em cảm ơn.
3 Likes

Với mong đội ngũ phát triển thêm tùy chọn bật chế độ tối cho app nữa ạ

2 Likes

Cám ơn em nhiều nhé, Suzy ghi nhận ý kiến phản hồi của em và sẽ chuyển team cân nhắc điều chỉnh để tiện lợi hơn cho mọi người :heart:

2 Likes

Okie bạn, Suzy noted và sẽ báo lại team nhé :+1:

1 Likes

Phần tin nhắn. Khi mình vào cuộc trò chuyện cũ. Muốn nói tiếp câu chuyện ở đó k được. Phải soạn 1 tin nhắn mới hoàn toàn ad @suzy

1 Likes

Cám ơn bạn, Suzy đã thấy lỗi này rồi nhé, team kỹ thuật sẽ sớm khắc phục vấn đề này. Nếu trong quá trình sử dụng còn những điểm nào cần cải thiện bạn hãy cmt tại đây hoặc điền form survey feedback trên topic chính nhé!

Cám ơn mod. Chúc mod 1 ngày tốt lành ạ.

1 Likes

Phần chia trang ở app cô cô lại thấy OK vì nhớ được bài .
Ở web thì lướt đọc sướng vì kéo vô tận

Nói chung giờ dùng cả 2. Một ngày không lên là lại nhớ :disappointed:

1 Likes

Chúc mừng F247

down rồi =))

1 Likes

Máy mình nó bị lỗi lúc cmt trong app là nó bị giật xong văng ra màn hình chính luôn,từ hôm đến giờ luôn bị như thế ad ạ

1 Likes

lỗi này bạn bị thường xuyên hay là thi thoảng nhỉ?

Lần nào cũng vậy ạ,mình cmt phải lên bản web đó ạ

1 Likes

Suzy đã báo với team kỹ thuật rồi bạn nhé. Sẽ cố gắng khắc phục lỗi này trong thời gian sớm nhất nè ^^

1 Likes

Bài viết rất hay

Click từ Thông báo khi có thành viên mà mình theo dõi bình luận thì chạy app trang trắng không hiển thị được nội dung nhé admin.

2 Likes