[MỚI] Ra mắt ứng dụng F247 Beta: Thoả sức góp ý - cùng nhau xây dựng App Cộng đồng

Cám ơn bạn đã phản hồi, để hỗ trợ team IT kiểm tra và fix lỗi này thì bạn có thể giúp Suzy record màn hình hoặc chụp ảnh màn hình lúc app trắng k hiển thị nội dung được không?

1 Likes

Test thử

1 Likes

Chia trang hơi khó dùng, ko có cookie nhớ như web nên vào lại 1 post phải lần mò khá lâu nếu post đó nhiều bài, nếu chia trang thì nên thêm phần đi đến trang ở đầu post nữa, vài ý kiến góp ý

1 Likes

Cám ơn bạn đã góp ý, Suzy sẽ gửi feedback của bạn đến đội ngũ kỹ thuật để có giải pháp tăng trải nghiệm trên App hơn.
Ngoài ra, App F247 cũng đã được update lên version mới nhất và được xử lý các lỗi mà các thành viên đã báo trước đây. Mọi người hãy trải nghiệm và đóng góp ý phản hồi thêm cho đội ngũ phát triển App của Diễn đàn để chúng ta có một phiên bản App ngày càng hoàn thiện hơn nhé!

2 Likes

mod ơi, app e mỗi lần có thông báo ở 1 topic nào đó. e bấm vô thông báo xong bị lag, nó không tự động nhảy tới khúc có thông báo mà treo ở post đầu của topic luôn ạ.
e bấm nút xuống bài viết mới nhất, nút lựa số trang là nó tự động load về post đầu luôn
e dùng ip 11, ios 13.1, app 247 ver mới nhất

1 Likes

Cám ơn em đã phản hồi nhé, Suzy sẽ chuyển thông tin đến team IT để mọi người check lại và xử lý lỗi này sớm nhất có thể.

2 Likes

Hi em,
Em thử update lên version mới nhất 1.6.0 xem còn bị lỗi không nhé. Team F247 check thì không còn nữa. Nếu update mà vẫn bị thì phiền em phản hồi lại để Suzy báo team IT nha :blush: Cám ơn em!

2 Likes

dạ okie mod :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

App xài rất tiện . Đủ thông tin , tra cứu dữ liệu DN nhanh .

2 Likes

Mà công nhận, mình là người coi cả 2 diễn đàn là f nào đó vs f247. Và khác nhau giữa diễn đàn chất lượng vs diễn đàn không có chau chuốt giờ kiểu:

search bây giờ còn không ra…
Vào đó viết gì cũng dễ bị ăn chặn :V vui thật

1 Likes

mới ra cộng đồng chuyên gia hả mod. Như vậy nhỏ lẻ sẽ được theo sát các chuyên gia thực hơn

Mod và đội ngũ kĩ thuật xem giúp tính năng đăng nhập f247 trên facebook đang bị lỗi. Một số bạn bè tôi đang gặp lỗi này thanks @mod

1 Likes

Lỗi này bộ phận kỹ thuật đang xử lý với Facebook rồi, team sẽ cố gắng khắc phục sớm để member login từ FB trên iOS thuận tiện.
Cám ơn bạn đã phản hồi nhé!

1 Likes

Facebook đã xử lý xong lỗi này rồi, Bạn vui lòng check lại việc login từ FB sang F247 nhé.

2 Likes

Thôi thì vát điện thoại ra tải ngay và luôn nào các bạn

1 Likes

Cảm ơn team F247 cho ra đời app rất tiện dụng. Mình muốn báo cáo 1 lỗi bug trên ios như sau: Đầu tiên trên bản web bật xác thực 2 lớp với Google Authenticator, sau đó vào giao diện đăng nhập app trên ios với phương thức Email và Mật khẩu thì không thể đăng nhập được. Rất mong team kỹ thuật check lại bug trên.

P/S: Nếu tắt xác thực 2 lớp bên bản web, thì sẽ đăng nhập bên app bình thường lại.

1 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi với team F247.
Về lỗi mà bạn gặp phải, lúc không đăng nhập được thì App có báo lỗi gì không bạn nhỉ? nếu có thì bạn chụp ảnh màn hình giúp Suzy để mình gửi đến team kỹ thuật check và xử lý lỗi này trong thời gian sớm nhất có thể nhé.

1 Likes

Chào admin!
Sau khi nhập Email và Password trong màn hình Đăng nhập, ấn nút Đăng nhập trên iphone thì không có báo lỗi gì cả, nhưng màn hình Đăng nhập đứng yên tại chỗ.
Sau khi tắt xác thực 2 lớp bên web, thì bên app sẽ đăng nhập lại được (chỗ này mình đã test rồi).

1 Likes

Cám ơn bạn, Suzy đã báo lại với team để sớm xử lý vấn đề này rồi.
Nếu còn phát sinh lỗi nào khác thì phiền bạn nhắn lại để team khắc phục nhé.

2 Likes