Một cõi đi về

Dù đục dù trong, con sông vẫn chảy
Dù cao dù thấp, cây lá vẫn xanh
Dù người phàm tục hay kẻ tu hành
Vẫn phải sống từ những điều rất nhỏ

Ta hay chê rằng cuộc đời méo mó
Sao ta không tròn ngay tự trong tâm
Đất ấp ôm cho mọi hạt nảy mầm
Những chồi non tự vươn lên tìm ánh sáng
Nếu tất cả đường đời đều trơn láng
Chắc gì ta đã nhận ra ta?!

Ai trong đời cũng có thể tiến xa
Nếu có khả năng tự mình đứng dậy
Hạnh phúc cũng như bầu trời này vậy
Không chỉ dành cho một riêng ai!

(Lưu Quang Vũ)
@NhamDoanhDoanh, @vuichoigiaitri, @Siunhanck, @thanh226, @Ngocthuy8x, @kalo, @emil, @Thu.Hang

27 Likes

Hế nhô Nin!
Mở bát chúc cho ace hội fed danh mục luôn tím lịm nà
IMG_0788

5 Likes

Mừng nhà mới của em! Chúc ngôi nhà luôn vui vẻ và ấm áp!

6 Likes

sao lại nhà mới của em, đây là nhà chung của cả hội mà, em chỉ đại diện thôi :smile:

4 Likes

Chúc mừng nhà mới chị Linh :bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

4 Likes

Cuộc họp Fed tới 12h đêm cuối cùng chủ tịt ra kết quả: Cho nhau 1 lối đi riêng
à Nin :smiley:

sẽ đúng hơn nếu là Chúc mừng nhà mới Hội Fed247 em ơi :joy:

5 Likes

Ai đứng tên thì nhà người đó nha! Mong sau mỗi dịp bắt đáy ace lại tậu thêm được một vài căn nhà!

5 Likes

Chúc mừng ACE vẫn full hàng :smiley:

5 Likes

thanks em, tùng nho mát mắt quá :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

mời anh @Nguoituyetquoc, anh @Vampire_rtn, anh @Nhatdep, @Lucy0396 rảnh rỗi sang đây chém cho vui nhé :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Giờ em mới biết tên nó luôn :kissing:
Trông cho index ngày nào cũng xanh như zị :smiley:

2 Likes

Đọc báo

3 Likes

Thị trường ổn áp nhỉ.hàng bắt đáy lãi toàn mấy chục % nái cho chốt thoải mái nhỉ.:smiley:

3 Likes

Hehe chúng ta lại tụ tập chém gió ở đây nhé. Chị mở pic thể theo nguyện vọng tái hòa nhập cộng đồng của hội Fed247 mà bà chị Doanh Doanh lười biếng nhất định ko chịu đứng mũi chịu sào nữa. Mà nói trước là chị cũng ko gánh vác trách nhiệm duy trì pic đâu đấy, mn ko chém là chị đóng.

Chào nhà mới

2 Likes

Welcome bác ghé chơi, ở đây chúng em toàn chém gió nói phét bác ạ, rảnh rỗi bác qua chém giải khuây :)))

4 Likes

Chúc mừng nhà của em.
Chúc em và cả nhà mua may bán đắt, tài lộc dồi dào, niềm vui nhân đôi và nỗi buồn luôn được chia sẻ.

5 Likes

Chúc mừng nhà mới của c nhé

4 Likes

cảm ơn anh :kissing_heart: nếu gặp thích khách anh cứ chạy sang đây tạm trú nhé :)))

3 Likes