Một năm Downtrend mà tài khoản vẫn Dương , anh em ới

, , ,

Năm 2022 là một năm vô cùng khó khăn mà mình vẫn có tỉ suất sinh lời DƯƠNG , chắc không phải tầm thưởng nhỉ anh chị em.
Còn năm 2020 -2021 chăc ko phải xem nhỉ , năm đó mà đầu tư chứng khoán mà lỗ chắc là nghỉ chơi thôi chứ còn gì nhỉ.
Chúc năm mới thị trường tốt hơn chút là vút thôi
Anh chị cần một người môi giới vừa có tâm vừa có tầm
Tướng tài cần quân sư giỏi
Lưu Bị cần Gia Cát Lượng
Xin đừng ngại ngùng vào nhóm hoặc inbox cho

Chuyên gia nến nhập , Tuấn rình rập
11

Góp ý tí, chú dương bao nhiêu % hoặc bao nhiêu $ chú nói luôn, như bọn anh xỉnh cmnr xem hình chóng mặt quá

1 Likes

bác nói đúng >.< mắt em cũng hoa quá rồi

Heo ăn chuối lãi quá kk

1 Likes

Thị trường chứng khoán Mỹ tăng điểm mạnh trong phiên giao dịch ngày thứ Năm (26/1), khi nhà đầu tư nghiền ngẫm loạt báo cáo tài chính mới nhất và thống kê cho thấy tổng sản phẩm trong nước (GDP) tăng trưởng mạnh hơn dự báo. Cụ thể , tăng 2,9% trong quý 4 vừa qua. Con số này cao hơn mức dự báo tăng 2,8% mà các chuyên gia kinh tế đưa ra. Dowjone cũng tăng gần 2% trong tháng qua. Về việc trung và dài hạn sẽ có ảnh hưởng nhất định đến thị trường của chúng ta. Vào nhóm Mình trong hồ sơ trao đổi thêm các tín hiệu cho siêu sóng nhé Chuyên gia nến nhập Tuấn rình rập

2% thôi haha =))

có tí tí lãi thôi haha

Thường thì mấy anh môi zới khi khoe kiểu lướt sóng ntn ko sống nổi 3 năm.

haha , tầm nhận thức khá khá lên chút bạn ơi , downtrend còn làm được thế này , ko phải đơn giản đâu =))

Ko đơn giản à. Lệnh nào của năm nay bị lỗ thì giấu cmn đi. Làm như thế trẻ con còn làm được.

có nhìn thấy Total kia là gì ko , có dấu đi nhưng cả năm Dương , nhìn nhận sự việc rộng ra bạn ạ

Đặt tên tuấn rình rập đã thấy chán rồi.

sao ko show cả năm 2022 ra . show cuối năm 2022-2023 đang sóng hồi rồi thì ông nào chẳng lãi =)))

chán hay ko chán là tên của tôi , bạn chán là việc của bạn haha

1 Likes

ko thấy từ ngày nào đến ngày nào à. TCB chốt cơ cấu danh mục sang cổ đất cổ điện cổ dầu xăng

à là 2.6%/ năm kia đó à

ko dùng Techcombank xem ko hiểu lắm thông cảm =))

Lãi là hơn 95% người ngoài kia rồi chúc mừng kaka

2.6 là tính từ 1.1.2023 đó