MPC sẽ vào club100 - Vua tôm trở lại

có link ko

https://finance.vietstock.vn/MPC-ctcp-tap-doan-thuy-san-minh-phu.htm?tab=BCTQ

Q1/2020 hợp nhất 58 tỷ …bctc riêng Q1/2021 100 tỷ và đang chờ hợp nhất …vậy mà tụi lái bền FPT giật tít lên cho đăng ở cafef sáng sớm…hihi

vậy phải trên 100 tỷ nhỉ

Ttckvn rở đâu cũng lái…muôn hinh vạn trượng các kiểu …sợ thật…hihi

ko lái sao cổ lên dc

1 Likes

Cơ bản thì theo FA và định giá cho hoạt động kinh doanh tương lai chứ không phải lái lợn dùng những trò bẩn để thao túng kiểu hàng đầu cơ

Nhưng ở VN thì bọn tổ chức đa ohần hành vi tựa như các anh lái lợn đầu cơ mà đạo đức thì cõn bẩn hơn cấcc anh lái lợn…thế mới hài chứ

1 Likes

Nay có giá 33 chớp nhoáng mà không kịp hốt bác ơi

1 Likes

BCTC hợp nhất chắc hết tháng bác ơi, tụi nó tranh thủ đạp xuống đó

1 Likes

Thứ 2 có giá 35 các bác hốt mạnh vào, nay tụi nước ngoài lại gom kìa

1 Likes

Bửa ra tin kế hoạch LN 1.4k tỷ năm nay và thấy cách lái đi lệnh 50k để đẩy cho bà con nghe tin đua mua …là thất có gì đó rồi

Cp cơ bản hàng đầu ngành tôm thế giới mà lái lợn bên FPT đánh kiểu dùng tin lướt lát ăn line …nhìn vui ghê

US Factory Activity Rises at Record Pace The IHS Markit US Manufacturing PMI edged up to 60.6 in April, beating market forecasts of 60.5 and pointing to a record growth in factory activity. Output rose sharply but capacity issues at suppliers and ongoing port delays exacerbated supply chain disruptions. Also, input costs rose the most since 2008. Meanwhile, the Services PMI also increased to an all-time high of 63.1 due to stronger client demand and the reopening of many businesses.

Sắp tới giá hàng hoávà thuỷ sản sẽ tăng , ngành du lịch nội điạ và nhà hàng tại các quốc gia như Mỹ và EU sẽ bùng nổ kéo theo nhu cầu ăn uống gia tăng mạnh

Ngành tôm sẽ sáng lạng

MPC và FMC đang chuẩn bị từ công nghệ đến nuôi trồng tôm để đón đầu làng sóng hậu covid

1 Likes

Nhà cửa im ắng thế này mai vào đà tăng vọt rồi

1 Likes

mấy tháng trước Vietstock định giá 33 lúc đó MPC 27 thì MPC vọt lên 40, nay giá 35 định giá 45 suy ra theo hệ tậm linh kỳ này vọt 55 nhé các bác

1 Likes

Cơ hội cuối lên tàu giá rẻ đây rồi các bác ơi

1 Likes

Quý 1 LNST chưa bằng 1 nửa cùng kỳ mà CP vẫn tăng, theo đúng lý thuyết thì đáy đây rồi phải không các bác

1 Likes

Có bctc hợp nhất chưa bác ơi?

Nhân viên của MPC đây này!

1 Likes