MSR: Tiềm năng thay đổi cuộc chơi về tái chế

hình ảnh

Tiềm năng " Thay đổi cuộc chơi" về tái chế. Lượng đồng tồn kho nếu đc bán thu về 200 tr $ thì lãi chỗ này khủng vì giá đồng trên đỉnh tăng gấp đôi.

Mở rộng quy mô TT đầu ra từ 1.3 tỉ $ lên 4,6 tỉ $.

2 Likes

Hay quá, rất tiềm năng.

Định hướng khủng của Doanh Nghiệp lại gặp Thiên thời :slight_smile:

Cổ thiên thời năm 2022 là Khai Khoáng MSR múc đất lên tinh luyện rồi bán

Khoáng sản gặp thiên thời thì ko gì bằng. MSR lại còn làm sản phẩm công nghệ cao nên còn khủng hơn rất nhiều :slight_smile:

1 Likes

Càng chiến tranh, dịch bệnh, lạm phát, càng hết tiền thì giá Kim Loại càng tăng, càng phải múc nhiều đất lên bán lấy tiền cho nhà nước bù đắp khoảng thiếu hụt và trả nợ nước ngoài. 25-04-2022 Họp Đại Hội Cổ Đông tháng 4 target bao nhiêu Bác? Tháng 5 target bao nhiêu Bác?

Với MSR tầm nhìn lãnh đạo đưa vốn hoá cty đạt 5 tỉ $ 2025. Phát biểu này ở ĐHCĐ năm trước khi đó giá vonfram 26x $ còn hiện tại giá đã tăng lên 35x-36x $. Thiên thời đang ủng hộ MSR sớm đạt mục tiêu :slight_smile:

1 Likes

Thiên thời ủng hộ là thập kỷ bùng nổ ô tô điện và chạy đua vũ trang, :slightly_smiling_face:

1 Likes

Bác nào xuống tàu thì qua với em UDC nhé. Nước ngoài gom nhiều quá. Bấm để xem chi tiết

Hiện nay vốn hóa 33.194 tỷ là 1,4 tỷ usd vậy MSR sẽ cho các Bác x4 tài khoản

1 Likes

Thiên thời ủng hộ . MSR lại đang đi tiên phong tiềm năng " Thay đổi cuộc chơi " về tái chế :slight_smile:

1 Likes

Đúng quá, với lại VN đang và sẽ là công xưởng thứ 2 của thế giới, nhu cầu nguyên vật liệu đầu vào sẽ tăng.

Lái MSR yếu sinh lý quá

Em nhường hết cho các Bác nhé

Bác Chủ bán hết rồi hả?

Sắp phi rồi nhé, :slight_smile:

Có tin gì không Bác? Phi lên bao nhiêu Bác?

2-3 năm tới mà tk ko có MSR là có lỗi với vợ con :slight_smile:

1 Likes

Em cũng nghĩ thế nên cố gắng theo Bác.

Nhưng nay MSR hơi yếu Bác. Lực mua chưa mạnh.