Mua DIG đúng đỉnh :((

Nhỏ lẻ cái đầu ku mà nhỏ lẻ tk âm cái con kẹc ấy mà âm, tao cứ có tiền là tao mua thêm chứ tao coi dig như tài sản mày biết kẹc gì mà nói, bank thép như cứt thì chả chê, tao mua dig từ giá 30 đến giờ lãi mấy lần rồi, 5x 7x t cũng mua thêm nên kg biết thì đừng nhảy vào mõm ng khác

Cho em xem ai mua ở Long Tân 100 triệu để em bán 2000m2?

2 Likes

Thôi, m mua gì cứ mua , bank-thép mua đi cho bọn broker có target, cho đỡ nhọc bọn tao

DIG bán hàng 2 giá có thật ko ạ

Tôi nói đang có tính xây dựng để chia sẻ thông tin DIG cho a e mới họ nắm được. Càng tin a e càng giữ

Nhỏ lẻ vì mày mua 1 vài k khoe lên tao thấy đáng quý.
Chứ nghe giọng điệu mày thì 1/3 NAV của tao cả họ nội ngoại mày góp tiền cũng ko có. Chắc ko tin đúng ko?

1 Likes

Theo tôi quá khứ là CÓ nhưng lúc ấy DIG còn dính nhà nước. Giờ về tư nhân thì… chưa biết. Chưa bán nên chưa rõ có 2 giá hay không. Sau này nhiều cổ đông lớn như A7 thì họ sẽ ko dám bán vậy đâu

Chuyện bán 2 giá phổ biến trong nhà nước, ko lạ đâu

bác hỏi thế thì chết cha a7 rồi, :grin: :grin:

VH 55.000 tỷ so với kế hoạch LN của chủ tịch Dig thì giá này theo quan điểm cá nhân của tôi là chạy trước 3-4 năm rồi

đầu tư thì cứ phải thực tế mà nhìn mà đưa ra quyết định, không nghe bất cứ thằng nào chém gió hết, vì tiền là của mình

1 Likes

mày chụp cho tao xem hộ cái toàn nói mõm, còn đi ủng hộ bank thép thì bố biết cái loại hàng nhà mày là loại người nào rồi, chứ nếu là DIGGER thiệt thì đéo bao h nói cái giọng đi ủng hộ bank thép như m thằng CL tự ngáo à kkkk

Room siêu cổ phiếu DIG thời bơm tiền vào nghe A7 chém vĩ mô sẽ siêu giàu sang phú quý

…,

Tao ko bênh ai Bank thép, thằng em mày khẩu khí đấy, tao nhắn riêng tin hẹn gặp mày. Tao cho mày xem tài khoản.

tao ở q7 đây mày ở đâu

giỏi thì show con mie nó tk ra cho nhanh lại còn giả vở thần bí giả vờ làm dân a chị với tao tao sợ con kẹc cái loại ngồi sau bàn phím gõ như CL chúng mày, đéo có thì nói cmnr là đéo có lại còn làm trò

1 Likes

Quá trình phân phối bên sườn phải, đã úp bô cho nhỏ lẻ

Thầy A7 nhận định sao về việc nói nam vĩnh yên bán 2 giá chia sân sau

Bố xây biệt thự lên dc như DIG hay nova đi oy hãy bán 100 củ

Lãi mấy lần rồi giờ chả hô hào để người khác mua vào cho mình thoát hàng. Buồn cười thanh niên quá.

Im mẹ mồm mày đi mày kg sủa đéo ai biết là mày kg ngu đâu, tao chỉ mua thêm chứ tao bán ra để bọn cờ hó chúng m đớp à

1 Likes

Hôm qua em còn tý sức lực cuối cùng, thấy DIG khởi nghĩa cũng vào ủn cùng nhưng cuối phiên vẫn không thoát khỏi đội lái bẩn đạp xuống

1 Likes

Giá thế quá đẹp rồi bác chênh 1 2 line thôi, dig cứ mua là đc nắm là giàu kkk

2 Likes