NAG - Sự trở lại của một siêu cổ bán lẻ

vẫn còn 1 ít

Ngon nghẻ

Con này vứt

con đua lệnh có ổn không bác

hôm trước vừa thấy trần hay sao ý nhờ uy tín quá

không nên đua anh ạ em thấy nên chia ra nhiều lần mua thì an toàn hơn ạ

Tập đoàn Nagakawa 4 năm liên tiếp nằm trong Top 500 doanh nghiệp lớn nhất Việt Nam năm 2023
Nagakawa tăng ngoạn mục 54 hạng so với năm ngoái nhờ sở hữu nền tảng vững mạnh về con người, không ngừng đổi mới công nghệ cùng chiến lược kinh doanh trọng điểm, sự uy tín, trách nhiệm trong từng sản phẩm - dịch vụ tạo nên những bứt phá về doanh thu.

cho hỏi con này kinh doanh cái gì đó

chủ thớt nhìn quen quá nhỉ

con này kinh doanh về mặt hàng gia dụng với điện lạnh chị ạ

thế ib qua ■■■■ xem có quen nhau không ạ :smile:

Dòng tiền bắt đầu vào gom NAG rồi anh em nhé :smile:

nổ chưa

Nổ từ giá 8 rồi mà anh ơi còn bây giờ là em đang kì vọng là NAG chỉnh về MA50 để lên tiếp ạ

tích lũy chuẩn bị tăng tốc các bác bán hết chưa

nay bắt đầu khéo rồi

con này đi nền lâu thật sự anh ạ nhìn nản phết

1 Likes

nền lâu bật mới mạnh chứ nhịp này khéo lên 12 ấy nhỉ

Năm 2024, dự báo kịch bản nắng nóng có thể đến sớm và xuất hiện nhiều hơn so với trung bình nhiều năm. Nắng nóng không chỉ khiến nhu cầu điều hòa tăng cao mà nguy cơ phát thải các khí nhà kính ra môi trường cũng là điều khiến các nhà sản xuất điều hòa không khí lớn trên thế giới xác định trách nhiệm trong việc nỗ lực giảm phát thải.

Là một trong những đơn vị sản xuất, lắp ráp điều hòa không khí đầu tiên ở Việt Nam, xác định chiến lược “Lấy khách hàng làm trung tâm” là sợi chỉ đỏ cho các chiến lược kinh doanh, Tập đoàn Nagakawa có sự thấu hiểu về nhu cầu, khí hậu và theo dõi sát sao các kịch bản thời tiết để phục vụ mùa nắng nóng.

1 Likes