NAG - Sự trở lại của một siêu cổ bán lẻ

con này thì đừng đếm cua trong lỗ làm gì bác ơi cứ theo dòng tiền chiến thôi
nhịp đỉnh 2x về đáy cũng PR toàn là lợi nhuận khủng mùa nắng nóng El nino rồi game chuyển sàn rồi bán vốn cho ngoại :rofl: chết 1 mớ nđt đợt ấy… nay đánh lên thì mình cứ theo cá mập bơi bơi =))) nhóm hàng cô đặc bó cung có đặc điểm riêng k cần phân tích nhiều l ái ưa lên nó cho lên lên mấy cũng được

1 Likes

Đúng rồi anh ạ thực ra trên đỉnh bơm tin tốt mới là sợ. Em múc vì em thấy báo cáo tài chính quý 4 ra lỗ mà giá ko giảm mà còn tăng ngược nên em thấy khả năng lớn là đáy

Dờ đến t6 các bác cứ yên tâm mà múc NAG, con này k tăng nhanh được kiểu đường đi gập gềnh khó chịu. Nhưng muốn ăn dày pải kiên nhẫn. Còn lướt lát em này thì khó.

nay liệu có làm cây tím nữa không

ko cần tím nhanh, mỗi phiên tăng 5% dc r

Đúng rồi anh ạ cứ đều đều mỗi ngày lên tầm 4-5% là quá oke rồi

cứ nhúc nhích từng ngày cổ đông NAG kiên trì lại nồng ấm đúng không các bác hẹ

nhẹ nhàng thôi bác, đừng loãng quá là ngon

đầu phiêm mạnh mẽ gớm khả năng đến 12,4 mới gặp cản. các bác chuẩn bị chốt chưa

nhóm hàng máy lạnh 2 tháng đầu năm doanh số bán hàng gấp 2 lần cùng kỳ

Chốt gì anh trai, vượt MA200 thì cuộc chơi mới bắt đầu anh ạ

1 Likes

thị trường khả năng có pha chỉnh là cao khéo chốt 1 ít trước cho chắc nhịp tăng hơn 20% rồi

mời cụ chốt

1 Likes

tím tím

chốt cho chắc nhưng khả năng mất hàng cao rồi

tôi đảo qua dòng vận tải biển chưa tăng nhường các bác ăn đoạn cuối thôi

Chiêu trò của nhà chủ tịch Nag, bán ra cổ phiếu nhưng lại ko bán ra đc cổ nào vì giá thị truoengf k phù hợp, dọa ép cho nhà đầu tư nhả hàng ra, lái gom hết, trong ki chủ tịch cứ hết tháng lại báo k bán đc cp nào. Lái đánh vèo vèo nhịp này lên 14, cuối tháng 6 sẽ từ 20 đến 25k, mình theo NAG 4 nămnay mình hiểu, ai kiên trì sẽ có thành quả.

@N-T-C chả huỷ đăng kí bán vội ko tự nhiên bán hớ lỗ mấy chục tỉ anh ạ. Ai đánh theo tin mua bán là bán đúng đáy luôn anh ạ

Em NaG này nếu k có sự can thiệp của đội lái thì dờ cp cũng dao động trong vùng giá 25 mới đúng vs cp của cty. Đội lái của Nag 1 khi đánh cũng kéo rất kinh, giao dịch pải trên 1trieu cp trên ngày.

Em này 1 khi đánh lên là giá pải lên đến 20, ai kiên trì đc sẽ nhận đc thành quả sau 3 tháng nữa.