NAG - Sự trở lại của một siêu cổ bán lẻ

em có đi anh ạ. Em đang định rủ mấy anh em nào cùng đi với em luôn

em không đi được, nắng nôi này lo ở nhà bán điều hòa, mọi tin vui từ ban lãnh đạo công bố chờ bác chia sẽ cho anh em nhé !

bác hôm nay xả để làm vòng mới rồi ah bác :grin:

nên tích lũy để lên vững vàng

chưa đến giá 20 mình sẽ k ra 1 cổ phiếu nào luôn

NAG đã họp với nhà phân phối 3 miền để bắt đầu cho một chu kì kinh doanh cực thịnh cho mùa hè này. Đồng thời NAG có đưa ra nhiều sản phẩm mới trong cuộc gặp gỡ này

Trong khuôn khổ các buổi họp mặt, Nagakawa đã một lần nữa giới thiệu đến các đối tác dải sản phẩm điều hòa thương mại với công suất trải dài & lớn nhất (1-144hp), cùng “siêu phẩm” điều hòa trung tâm VRF có khả năng kết nối tới 64 dàn lạnh khác nhau và cục nóng đơn lớn nhất thị trường (lên đến 36HP tương đương 36 điều hòa treo tường thông thường, tiết kiệm 40% diện tích lắp đặt). Với những “vũ khí” này, Nagakawa đang sẵn sàng giải mọi bài toán thách thức nhất cho các công trình cả nước.

Đợt này chủ tịch bán xong hơn 3trieu cp thì nag sức mà tăng phi mã, bán toàn thỏa thuận qua tay chứ k giao dịch trên tt

Ae ai chưa múc thì múc ngay nhé.

cổ tức năm nay sẽ là 8% bằng cổ phiếu mọi người nhé !

bắt đầu tăng 1 chu kỳ mới đợt này đỉnh kỳ vọng lên 17, anh em ai chưa có hàng vào múc đi, chủ tịch đã bán thỏa thuận xong 3 triệu cp cho ndt nước ngoài

bán xong chắc là xuống đấy :joy:

lợi nhuận gấp đôi quý 1 năm ngoái, cp lại sắp phi mã, anh em chuẩn bị hốt bạc

có cái quý 2 (chỉ cần số bán tháng 4 là đủ) ra nữa là ối dồi ơi

còn trên tàu NAG à bác? chắc tôi canh múc ít giá này xem… NAG hay chạy mạnh khi TT chỉnh

NAG tích lũy ở MA50 bật phiên nay là hợp lí rồi ạ. NAG chuẩn bị cho mùa kết quả kinh doanh khủng quý 2,3/2024

1 Likes

tôi đã lên tàu. nền 12.x khá ổn

1 Likes

Dạ vâng ạ đi quanh Ma50 mấy phiên mua là đẹp anh ạ. Quý 2,3 doanh thu vẫn còn tăng trưởng nữa anh ạ. Câu chuyện chuyển sàn vẫn còn đó nên em nghĩ 20 là có thể

Test lại cản chéo khung tuần, chạm Fair value gap điểm mua vòng 2 11.3 - 12 quá đẹp ạ

A. TRIỂN VỌNG TĂNG TRƯỞNG 1. Nhà máy sản xuất: - Nhà máy đạt chuẩn GMP-WHO, GMP-HS với diện tích hơn 20,000m2 - Nhà máy đang xây dựng: Dây chuyền sản xuất thuốc điều trị Ung thư, dự kiến đi vào hoạt động trong năm nay (2024) [​IMG] 2. Sản phẩm của Công ty hiện nay - Định hướng sản phẩm y học cổ truyền (tương tự Nam Dược): chất lượng sản phẩm được giới thiệu trên các kênh đại chúng như HTV. [​IMG] [​IMG] 3. Kênh phân phối: - Kênh phân phối hiện tại: khoảng 30 nhà thuốc với thương hiệu Vietmec (tập trung ở miền trung và miền Bắc). Mục tiêu mở mới và liên kết với 130 điểm bán. [​IMG] 4. Vùng nguyên liệu: - Đến năm 2020, Cty đang có vùng nguyên liệu trên 500ha tại Phú Thọ, Lào Cai, Ba Vì (Hà Nội), Thanh Hóa, Nghệ An, Lâm Đồng… 5. Chất lượng nguồn nhân lực [​IMG] B.HOẠT ĐỘNG KINH DOANH [​IMG] [​IMG] C. THÔNG TIN KHÁC 1. Cổ tức 20% năm 2022 và tối thiểu 10% năm 2023 2. Phát hành cổ đông hiện hữu 2021: giá 15.000 đồng/cp 3. Chào sàn năm 2022 với giá 18.000 đồng/cp 4. Rủi ro: Danh nghiệp mới lên sàn, thông tin cần thời gian để kiểm chứng. => KHAI QUẬT SIÊU CỔ! DVM SIÊU CỔ 2024?