Năm 2023 khởi đầu cho Uptrend dài hạn giai đoạn 2023 – 2025

Thị trường BĐS có đóng băng thì cũng ko ảnh hưởng gì đến NTL vì nó ko vay nợ, dự án ngay trung tâm thành phố nên thanh khoản vẫn tốt, cứ túc tắc bán dần. Dự án đó lợi nhuận phải gấp 2 lần vốn hóa NTL hiện tại. Sóng tới NTL sẽ như D2D năm 2019 khi hạch toán dự án Lộc An.

vậy ngon bác

2 Likes

NTL là cổ phiếu duy nhất trên thị trường đang có dự án mở bán mà lại không vay nợ đồng nào. Thị trường BĐS có đóng băng vài năm thì NTL vẫn khỏe, bán xong dự án Bãi Muối cầm về 4k - 5k tỷ đi thâu tóm dự án khác cho chu kỳ mới bác nhé.

KĐT Bãi Muối trung tâm TP Hạ Long quá đẹp. Quỹ đất xung quanh ko còn, NTL cứ om đấy bán dần thì giá còn tăng nữa.

2 Likes

Giờ mua hàng ăn cổ tức như GDT cho lành

NTL nhẹ mông, vẩy cái là chạy

1 Likes

Chung thuyền cùng bác

1 Likes

HUT tích nền đẹp, vượt MA200 tại ngưỡng 18.3 thì dòng tiền sẽ vào mạnh. HUT năm nay có nhiều câu chuyện để kể, game còn dài.

3 Likes

GDT mua ăn cổ tức thôi

2 Likes

Con nào h chả tích nền đẹp1

2 Likes

NTL vẫn nén quá bác chủ

Nén chặt vol cạn lắm rồi, kiên trì chờ tháng 6 mở bán Bãi Muối bác nhé.

1 Likes

Tháng 6 mở bán thì giờ mua đúng lúc rồi bác. Hàng mấy nay mu đã đủ rồi bác. Khi kéo thì gia tăng :slight_smile:

1 Likes

SVC Holdings dự định sẽ hợp tác phân phối độc quyền xe điện cho một số thương hiệu lớn và đồng thời cũng sẽ nghiên cứu dự án lắp ráp trong nước (CKD) trong 3 năm tới tại Bắc Giang.

HUT bắt trend xe điện.

3 Likes

Mọi người có thấy tk của chính mình đang lệch pha ko

2 Likes

Dòng tiền xoay vòng liên tục, nếu mua đuổi nhưng mã đã tăng mạnh rồi thì dễ dính vào nhịp chỉnh bác ah. Phần lớn các mã cổ phiếu đã hoặc sắp vượt MA200 rồi, mua nhưng mã đang nền giá tích lũy và kiên nhẫn chút sẽ có ăn.

3 Likes

NTL, HUT chắc mai lại bay chứ bác :slight_smile:

1 Likes

2 mã này đang khởi động mấy phiên nay rồi, chờ phiên bùng nổ vượt kháng cự là dòng tiền sẽ vào mạnh thôi bác.

2 Likes

Mai bung thì đẹp b

2 Likes