⚛️ Nàng yêu hoa tím

Dạ mèo mù vớ cá rán đó chị ơi! :grin::grin::grin:

6 Likes

Đỉnh quá c Trinh ơi, e k có Asm nhưng có IDI nên cũng gọi là có chút an ủi :heart::heart::v:

3 Likes

ASM có sở hữu IDI đấy.

1 Likes

Bác muốn hiểu sâu về Sao Mai thì mở lại topic cũ của em để đọc. Bên đó em chia sẻ rất rất nhiều điều về ASM, từ thuở 13-14, em viết cho lên đến 25, rồi chia cổ tức về 16-17 em viết tiếp đến 18-20 rồi thị trường sụp đổ… hết phim. Khi thị trường sụp đổ thì tất cả thông tin FA, TA cũng chỉ là một manh áo rách. Ngậm ngùi!

8 Likes

Thị trường xấu trong giai đoạn dài làm em cũng lười phân tích tiềm năng doanh nghiệp và nhận định dài hơi cho việc đầu tư. Em đang thiên về điểm mua bán và lướt sóng ngắn hạn hơn là đầu tư dài hơi, trung hạn. Không biết đúng sai nữa nhưng đủ tiền trang trải cuộc sống qua ngày các bác ạ.

8 Likes

Híc, trước mình cũng mua giữ suốt.
Giờ thay đổi chứ ko + rồi lại - mãi.

✓ASM - đã có nghị quyết chia cổ tức 30% trong năm 2021 - niềm tin về tương lai tươi sáng ngành thủy sản và điện mặt trời - Doanh nghiệp - F247.COM

Mình vừa thấy bài của bạn về ASM.
Post link lại đây cho bác nào quan tâm. :green_heart:

3 Likes

Dạ đúng rồi. Nếu có thời gian mọi người cứ đọc lại đoạn khoảng 100 comments đầu tiên để hiểu về doanh nghiệp. Thường em chia sẻ thông tin đoạn đó, phần sau toàn…chém gió với những người cùng chí hướng đầu tư.

5 Likes

Sao chiều nay lái làm dữ quá 5’ mà gom 300k VGT giá cao,đồng bọn có tin tức gì không chia sẻ với

2 Likes

Bác sai rồi.
Chính xác là 320k cổ trong 2 phút. Em bị cướp mất hàng trong sự bất ngờ đến ngơ ngẩn!
Điều gì thì chỉ có lái mới biết.
Xem phiên giao dịch ngày mai em mới đoán ra được bác ạ.

5 Likes

Yes, hóng tin từ Trinh cho đọng thái tiếp theo :heart_eyes:

1 Likes

Mai nếu vẫn mua được 16.7 đến 17 thì… không có chuyện gì xảy ra. Ngược lại thì lái no rồi.

5 Likes

Anh em chuẩn bị cash cướp hàng sale sáng sớm…

2 Likes

Hết tiền rồi :upside_down_face:

1 Likes

Sáng nay dự là sẽ có một phiên mở ato giảm mạnh cho bà con lựa hàng thoải mái… Ai nhắm được tàu nào thì mua vé nhanh nhanh nhé…

3 Likes

ASM xanh trở lại rồi. :grin: :grin: :grin:

1 Likes

DCM vào được không Trinh ơi

2 Likes

Chờ phiên chiều đi chị. DCM khó tăng lại được liền lắm.

4 Likes

ITA, có ai để ý ITA qua giờ không …

Em nhắc nhà mình hạn chế giải ngân mua đuổi khi thấy cổ phiếu yêu thích của mình xanh lại.
Cơ hội còn nhiều.

10 Likes

Giá bao nhiêu mua lại được em, thì chị đợi về giá đó

1 Likes