⚛️ Nàng yêu hoa tím

Bác này có nick ảo diệu nhỉ

1 Likes

Dạ mỗi người một cách nhìn thì mới hấp thụ được sự đa dạng của nhiều cổ phiếu khác nhau thuộc cùng một họ. Em mua theo sự khuyến cáo của sư phụ em. Sư phụ em nói không bao giờ sai, chỉ thỉnh thoảng không đúng thôi hà.

9 Likes

Nay e lên tàu pvc hy vọng t3 k bị lõm

1 Likes

Đây ạ. Lái bắt đầu cho hành trình bung nóc đây.

9 Likes

Nay mới ra news. :grinning:

1 Likes

@PhamKieuTrinh Yêu hoa tím là yêu từ thuở nhỏ nha bác, chứ đừng tím mới đu thì ko yêu lâu được đâu

1 Likes

Nếu bác hỏi những người ở đây đều biết em khuyến cáo vào lúc mùa hoa vàng thậm chí hoa đỏ không thôi. Phải không các bác?

12 Likes

Quá chuẩn luôn :+1::+1::+1:

2 Likes

Theo Trinh kể cả lúc tt trồi sụt khó chơi nhất vẫn có quà

3 Likes

Bạn ấy đã phán con nào là con đấy OK bác ạ, mà lại rất quan tâm f0 chi tiết luôn

5 Likes

https://nhaquanly.vn/chung-khoan-ban-viet-cua-ba-nguyen-thanh-phuong-tra-co-tuc-nam-2021-ty-le-30-a8378.html?fbclid=IwAR3DzK3ObysQLj2K0qjf21QKYsjTRcgJAzLGJKDWXb_A7z6zAdkPJjV9-7E VCI! Tuần tới là tuần của VCI

1 Likes

Đang yên đang lành với phân đạm Cà Mau thì các tay nhà báo lại phá đám rồi các bác ạ.

6 Likes

Em chào buổi sáng cả nhà,
Bây giờ là 8.58 ngày 08.8.
Tuần này, chỉ số sức mạnh thị trường lên trên 90% với mức độ rủi ro thấp dần khi mua cổ phiếu. Điều đó chứng tỏ rằng: cơ hội đang quay lại.
Tất nhiên là chưa đến lúc cứ mua vào bất kỳ cổ nào cũng thắng. Phải có lựa chọn rõ ràng nha cả nhà.
Em vẫn giữ quan điểm cuối tuần rồi với một số cổ em đã giới thiệu như DCM, PDR, HDG, VCI…
Riêng PDR đang nén như một cái lò áp suất. Em thấy khả năng bung nắp rất cao trong tuần này. W & S.
Ở một khía cạnh khác thì VCI đang cho trái ngọt khá bất ngờ và có thể sẽ chạm 50 trước ngày chốt quyền nhận cổ tức.
Chúc cả nhà thành công.

19 Likes

Lệnh này rất có khả năng là Robot mua.
Robot chạy bằng điện hay bằng cơm tùy cách nghĩ của mọi người nhưng chắc chắn là robot.

4 Likes

Đúng rồi.
Mình thấy lệnh giống nhau liên tục từ mấy hôm trước.

2 Likes

À há, hồi sáng em quên nhắc HDG.
Lực mua tốt đó cả nhà.

6 Likes

Có ai thấy dầu khí PVS chạy lên 25 không ạ?

8 Likes

PVS PVC khởi nghĩa đi nào. PVD đã vượt MA50, đẹp như mơ ! Gas cũng khỏe ! BSR đang tích lũy với Vol rất bé, 1 dấu hiệu tốt ! Mong AE ai cầm dầu sẽ có ăn nhịp này nhé ! Cám ơn em Trinh !

3 Likes

Vượt hai lăm trời cao biển rộng (25)
Tắt nến đầu mơ mộng ba mươi (30)
Nếu có lúc vượt mờ a mười (MA10)
Cứ mạnh mẽ tươi cười đua lệnh…
(Buy and hold to die)
Chúc buổi trưa ngon miệng nha các bác.

:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

11 Likes

Người đâu vừa giỏi oánh chứng mà làm thơ cũng hay !

4 Likes