⚛️ Nàng yêu hoa tím

Và rất có tâm :+1:

3 Likes

Bác quá khen rồi.
Chứng và thơ của em cũng lên bờ xuống ruộng nhiều phen rồi mà.

7 Likes

Nhịp này PVS không vượt được 25 là lỗi tại lái chứ không phải em kém. Đè gom cả mấy tuần liền rồi mà…

5 Likes

Vượt 25 nhẹ

3 Likes

Dành cho những ai còn nhớ thương DRC: hôm nay em nó phát tín hiệu mua rõ ràng hơn.

7 Likes

Lên 32 lun ^_6

2 Likes

Có ai thất vọng về DCM không ạ?
Nếu có thì lên tiếng để em biết.

8 Likes

Trong list em propose có một con em ngại nhắc vì thấy các anh đánh nhau dã man quá. Em sợ nói ra loạn đấu pháp hết nên chỉ dám comment kiểu vô thưởng vô phạt thế này cho ai hiểu thì im lặng mà nhìn, không hiểu thì bỏ qua.

9 Likes

Chị mới vào DCM sáng nay giá 32.45

4 Likes

Vẫn là ngồi mút tay tiếc DCM vì ko đủ tiền mua thêm mã này em Trinh à. Đợi cơ hội lên tàu khác khi em khuyến nghị.

3 Likes

Trinh kn mua bao giờ cũng vùng giá đỏ, mua đc theo thích lắm luôn, ko fomo giá xanh bao giờ. F0 như chị cứ theo Trinh là có quà

3 Likes

DRC vừa bán xong thì nó chạy

3 Likes

Dạ. Chúc mừng ạ.
Hôm nay đóng cửa vượt 33.5 thì chị số :one:

5 Likes

Các anh vẫn thể hiện sự lấp lửng ngay tại 25.
Quá đỉnh!

4 Likes

PDR vẫn nén tiếp ah

3 Likes

Vẫn atc loanh quanh 53.8 to 54.0 :grin:
Trong phiên min=53.3 :yawning_face:

2 Likes

Kể cả thỏa thuận thì hôm nay khối 4.3tr rồi.
Đáng tiếc cây nến xanh đảo chiều không hình thành. Thật đáng tiếc cho buổi hôm nay!

5 Likes

Chúc mừng chị @Thoc với việc DCM đóng cửa 33.55 !

10 Likes

PDR mai giá đỏ vào tiếp được không Trinh nhỉ

3 Likes

Trong giai đoạn tích lũy thì mua thường bị giam vốn. Có một số người giỏi họ biết điểm mua khi cổ bắt đầu tăng và giúp tối ưu hóa lợi nhuận.
Em không thuộc nhóm giỏi đó nên em cũng chỉ biết mua vùng tích lũy và chờ đợi thời cơ thôi.
Em khuyến nghị hơn tuần rồi mà thấy cổ cứ dậm chân tại chỗ nên cũng ngại nói thêm. Nhiều người sẽ cảm thấy bị giam vốn vì đầu tư vào em nó. Dù ít dù nhiều thì trong lòng có một chút trách móc.
Cho nên, em bắt đầu im lặng không nói nữa để mọi người tự quyết.
Cá nhân em thì chiến lược giá, chiến lược thời gian và nên ra, nên vào một cổ nào thì em đều có đối với từng cổ đó. Cái này thật sự không có thời gian chia sẻ hết với mọi người. Nên thông thường em chỉ nói điểm vào thôi. Điểm ra mọi người tự quyết, có người ra theo em, cũng có người hold to the moon và cũng thành công.
Em nói nhiều rồi. Mong chị hiểu cho ý này.
Chúc chị thành công.

16 Likes