NDN Mục tiêu về giá 3x quý 2 2022 giá hiện tai 16,6 all in x2 x3 k khó

NDN mới đây 11/3 trả cổ tức 20% bằng tiền mặt, ít công ty nào làm được.
Với ngành nghề chính là kinh doanh, đầu tư phát triển các dự án bất động sản; đầu tư khai thác thủy điện; xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông thủy lợi…; đầu tư BOT, BT, tài chính và hoạt động trong phân khúc bất động sản tại thị trường Đà Nẵng, NDN đã có báo cáo tài chính bán niên khá được lòng cổ đông.

Cụ thể, kết thúc năm 2021, tuy ảnh hưởng của covid nặng nề , công ty vẫn ghi nhận hơn 509 tỷ đồng doanh thu, hoàn thành xấp xỉ 80% kế hoạch năm.

Năm 2021, Nhà Đà Nẵng đặt mục tiêu đạt hơn 1000 tỷ đồng doanh thu. Kế hoạch lợi nhuận trước thuế gần 420 tỷ đồng và lợi nhuận sau thuế hơn 350tỷ đồng. NDN cũng là doanh nghiệp có lịch sử chi trả cổ tức cho cổ đông khá đều đặn kể từ khi niêm yết đến nay.

2 Likes

Mới ăn cổ tức đều như vắt chanh. Con này được cái cổ tức đều giá tốt

Nhanh tay mai vợt ngay em này về quỹ sẽ không thất vọng ạ

Ce mục tiêu lớn.

Khi cổ phiếu hot hết thời thì NDN sẽ lên ngôi

Thời cơ tới rồi. Ce là điều bắt buộc

Chúng ta càng nhân nhượng. Thị trường càng đi xuống. Vậy ai còn cổ giữ cổ , ai k có mua thêm để cùng nhau ce

Giá cuối cùng của hôn nay 15/3 là 16,6 các bác chờ nhé

10p nữa tranh cướp bắt đầu

2p nữa ce

Các bác cho em hỏi là chia cổ tức bằng tiền thì tại sao lại phân phối điều chỉnh lại giá cổ phiếu nhỉ

Cú nã đại bác 10h ce

Tôi sẽ cho 1 tỷ vào hôm nay

Chia 2k thì giảm 2k đó bác

Dn BDS ko có dự án gối đầu, tiền có ko biết làm j đi chia ra thì hi vọng j mà bác PR

Qtrong năm nào cũng có lợi nhuận là dc. 1 người kinh doanh giỏi là 1 người làm ra lợi nhuận. Nhiều dự án mà nợ tùm lum thì nhiều để làm gì hả bác
Thứ 2 là trả cổ tức đều đặn bằng tiền , bác thấy công ty nào như thế k ạ
Thứ 3 là định giá doanh nghiệp trên câc trang uy tín của nó là 3x . Bác còn muốn gì nữa ạ

Thị trường buồn ngủ quá huhu

Em tưởng chia cổ tức bằng CP thì mới điều chỉnh giá thôi bác. À, chia bằng tiền thì nó tự động chuyển về TK hay là như thế nào bác nhỉ.tks bác

Tự chuyển về tk nhé. Yên tâm là con này cổ tức tiền mặt. Hiếm có công ty nào như thế