Nếu cứ lùa gà vào kho báu, gà con nào cũng béo múp nhân hàng chục hàng trăm lần tk , một ngày đẹp trời cả đất nước kính cẩn gọi A7 là nhà đầu tư vĩ đại nhất thế kỉ 21. Vào đây nghiên cứu kho báu nhé

Team Đệ Tử A7 đi khảo sát thực địa đại dự án Vân Đồn - Của CEO

6 Likes

tiền cứ gọi là bạt ngàn, đất tăng cứ phải gọi là ty tỷ lần

1 Likes

Siêu cổ phải bí hiểm, càng nghiên cứu càng khủng.cổ loại này mới siêu giàu em.

39 Likes

Càng quy phục thầy A7 sớm thì giàu sớm còn cãi thì còn nghèo còn trả học phí ngu

1 Likes

bạn xem để biết thêm chi tiết

4 Likes

Theo A7 giầu sang phú quý đời nhẹ tênh ngủ cũng giầu!!! Cổ đất là sự thần thánh k phải ai cũng đủ trình hiểu dc sâu và giữ đc lâu để chạm tới giàu sang!! Chúc anh em ngày càng giầu có!!

1 Likes

Riêng con CEO, bác không cần phải media làm j cả, quá ngon rồi, ai tìm hiểu đều muốn múc, tiếc là chỉ nhặt được từ tầm giá 3x 4x , giá mà gặp A7 sớm hơn

4 Likes

rồi ai cũng quy phục thầy hết

CEO có 100ha cũng quá tốt rùi.con SCR cũng quá nhiều đất 400 ha.phen này các anh ấy nhiều phiên CE.

1 Likes

Sắp tới thầy thâu tóm luôn thằng dxg đi thầy ơi

Múc L14 kệ cho DIG hay CEO con nào tím cũng đc

5 Likes

Cảm ơn những lời khuyên chân thật và tâm huyết của Anh A7. Cho em xin theo anh làm đệ tử với Anh Bảy ơi.

Con sóng thần cổ đất mới bắt đầu, với thủ lĩnh là Dig Ceo

Em mà biết đến Đại Ka từ tháng 7 năm ngoái, thì có phải giờ em đã đổi vận rồi kkkkk. Dù vào muộn, nhưng em vẫn hài lòng với quyết định đặt niềm tin vào Thầy A7

Team Đệ Tử A7 đi khảo sát thực địa đại dự án Phú Quốc - Của CEO

2 Likes

Bóc temmmm

Em gặp A7 sớm đúng là được gặp quý nhân!!!

cho e xin chữ ký thầy nhé, e bôi tí đất vào bán 2 tỷ cho mọi người

1 Likes

CEO DIG tăng thôi chứ còn chờ j nữa, hôm qua ra tin 2 ô đấu giá k bùng cọc để lùa bọn chiên da ủn rồi, mấy thằng đ đi tìm hiểu nội tại cty, chính sách vĩ mô, chỉ đi sau ăn lại những cái mà chúng ta để lại thôi :))) làm giàu cho đời kaka

1 Likes

Thấy A7 chia sẻ nhiều người nói vậy, nhưng quan trọng gặp rồi có giữ đc cổ lâu dài hay không :slight_smile: