Nếu cứ lùa gà vào kho báu, gà con nào cũng béo múp nhân hàng chục hàng trăm lần tk , một ngày đẹp trời cả đất nước kính cẩn gọi A7 là nhà đầu tư vĩ đại nhất thế kỉ 21. Vào đây nghiên cứu kho báu nhé

Soros của nước Mĩ lên siêu tỷ đô bằng vĩ mô như thế nào thì A7 đang lên với tốc độ chóng mặt bằng vĩ mô như thế. Hàng vạn kẻ cắn xé, media, chiên za, lều báo… Nhưng chúng dốt nát ko hiểu gì về vĩ mô cả, chúng sẽ chết dần chết mòn. Ko tin hãy nhìn xem, tất cả những kẻ cắn A7 đều là kẻ thất bại. Như Long phan hô thép hô bank cắm mỏ. Thái phạm hàng chục con cắm mỏ… Phục azfin…cắm mỏ, Quân sư cá chiên xù VNM cắm mỏ, Lã giang trung cắm mỏ … Bởi tất cả chúng học vẹt máy móc.
Chỉ có mỗi một điều này mà không hiểu thì 1000 thằng sẽ 999 thằng chết " Lạm phát thì bds tăng hay giảm" bọn chiên za chiên xù cho rằng lạm phát thì sẽ tăng lãi suất bds sẽ chết…thế nhưng chúng ko hiểu rằng lạm phát Mĩ 7% thì lãi suất tăng 0.25%. Ở VN BĐS tăng 200-300% , cổ đất sẽ tăng cả nghìn % thì lãi suất chưa chắc đã tăng nổi 1%. Bởi lúc này các chinh phủ vẫn phải tập trung bơm tiền để cứu kinh tế, tạo công ăn việc làm, nếu không sẽ bất ổn xã hội gấp trăm lần lạm phát. Chính vì ko hiểu nên chúng sẽ từ từ chết hết.
Kho báu đây này :
Hôm qua chủ tịch Thiện tuấn gọi cho A7 thông báo nhiều thứ siêu khủng, như giá vốn các dự án như Hậu giang, Lam hạ, Vĩnh yên, Vũng tàu… Đều chỉ 1 đồng bán 6-10 đồng. Long tân phải 20 đồng… Thế này mà giá đất còn tăng bằng lần nữa thì lãi sẽ ngang trúng số đề , ma túy méo là gì = vài trăm nghìn tỷ lợi nhuận tiềm ẩn. Thật kinh hoàng ! Nhiều thằng cứ so VHM. VHM toàn bán lúa non lãi 30-40% cho thứ cấp nên tiềm ẩn ko là gì so DIG nhé ,mà vốn hóa VHM 350k tỷ gấp 7-8 lần DIG. Riêng Long tân chủ tịch kì vọng 15 tỷ USD, còn 30 dự án khác như cái Vĩnh yên đã bằng vốn hóa cmnr . Vốn hóa lúc này chỉ 2 tỷ ko múc thì giàu thế méo nào nổi hả??
Còn CEO còn nửa nghìn héc ta đặc khu giá bán giờ trung bình 100 tr 1m2. Tương lai còn x2x3. Ko tính mê linh, hà nam, vô số khu khác nữa cũng như lãnh đạo đang cử 5 đội đi săn thêm dự án ven hà nội và các tỉnh. Khác gì kho báu đâu ?? xưa nó bán phải cam kết trả khách 12% , covid ko khai thác đc mới lỗ, giờ bán giá tăng x lần lại ko cam kết mà đất khủng thế thì nó lại siêu giàu.
Cổ A7 ae nếu chịu khó nghiên cứu kĩ nó tiềm ẩn siêu kinh hoàng. Đều có dư địa hàng chục lần. Bởi A7 luôn nghĩ những kẻ đến sau họ rất thông mình nên chọn cổ ko bao giờ lộ thiên. Cái loại nói ra cả nước khen ngon , các chiên za, chiên xù như Long phan, Thái phạm, Thắng ơi, Bạch huệ…nó cũng phân tích đc thì chỉ còn cứt mà ăn. Siêu cổ phải tăng 10-20-50 lần các chiên za vẫn ú ớ méo phân tích nổi mới đem lại giàu sang phú quý , như L14 tăng mấy trăm lần các chiên za phân tích nổi đâu…

202 Likes

Nay CEO DIG L14 tím tái, bắt đầu con sóng thần bds dài vô tận kk

3 Likes

Thầy có đi ĐHCĐ của DIG sắp tới ko ạ?

3 Likes

Đang bố trí

46 Likes

Thầy định giá CEO như thế nào ạ ! Quỹ đất Vấn Đồn còn nhiều khộng ạ ! EM cảm ơn thầy

4 Likes

26 Likes

Tầm 6 tỷ usd. Đất còn tăng nữa. Vân đồn còn nhiều

33 Likes

ôm DIG CEO auto giàu, ko ôm là còn cái nịt

2 Likes

Ae ủng hộ a7 vào hđqt dig và ceo. Minh chủ võ lâm mới🥰

5 Likes

Ủng hộ A7. Bác nào đang dùng MBS em hỗ trợ giảm phí nhé 0367447845

Thả Tim trước đọc sau thầy ơi kaka

2 Likes

Yêu L14!

L14 có trí tuệ, có dự án, có DIG, có CEO

cả Phú Quốc 400Ha, quá khủng khiếp

1 Likes

Quy phục A7 vĩ đại!!!

1 Likes

Ủa mình thấy CEO cớ khoảng 100ha thôi mà 400ha là con SCR chứ

Update: giá đất dự án DIG Nam Vĩnh Yên hiện tại đã tăng 20~30% so với trước tết, Chủ tịch còn mấy trăm lô đất vị trí đẹp (cạnh đường 33m, cạnh quốc lộ 2) sắp xong hạ tầng, chờ mở bán, năm nay chưa thấy có dự án nào mới ra hàng ở Vĩnh Yên, dự sẽ thu được nhiều tiền từ Nam Vĩnh Yên

11 Likes

CEO DIG L14 hôm nay Trần Tím Tái Luôn ạ

Chúc Thầy ngày mới tốt lành ạ

1 Likes

Càng nghiên cứu càng thấy ngon A7 ạ… :innocent:

2 Likes

41 Likes