Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

Chị Bạch Điệp bảo năm nay cổ tức vẫn ngon lành nha Cánhsattruong

2 Likes

Lãnh đạo và cổ đông của FRT quá outperform

1 Likes

lãnh đạo FRT thật giỏi và có tâm nha. Tầm nhìn của Chị Điệp thì mình luôn tin tưởng tuyệt đối đấy

2 Likes

cũng có thể, nhưng điều đó không quan trọng đối với tôi, tôi chỉ thấy giá cả hợp lí là gom thôi. Ae có thể canh giá tốt hơn mua cũng được

FRT tích luỹ quanh 70.x hơn 1 tháng rồi, thanh khoản cạn kiệt, dự chắc cũng không còn lâu nữa sẽ chạy thôi. Ae cứ tranh thủ giá đẹp lên tàu, seatbell nha

Bán lẻ sẽ chết trong giai đoạn lạm phát cao.

1 Likes

Khen ít thôi. Giờ mới khen thì cũng muộn rồi. Giá mà lúc 2x bác khai quật đc thì tốt :joy:

1 Likes

Chu kỳ trước tôi nhập lúc 2x, về ga 1: 125, ga cuối 175 nhé
Chu kỳ này nhập quanh 7x, về ga 1: 100, ga cuối 150

1 Likes

Giai đoạn lạm phát thì bác chịu chết chứ không dùng thuốc à???
Tư duy kiểu này là chết thiệt rùi

1 Likes

Nhưng sẽ mua ở chỗ rẻ chọn thuốc rẻ đúng ko nào. Người ít tiền sẽ như vậy. Tôi cả ông đánh cuộc xem ai đúng ko

2 Likes

kkkk
Bác cần kiểm chứng lại các pic cũ của tôi không?
Tôi đánh trăm trận trăm thắng đấy!
cần thì tôi chỉ cho bác kiểm chứng chứ không nói điêu đâu nhé

với tốc độ mở rộng như hiện nay thì trong vòng 3-5 năm nữa chuỗi Nhà thuốc Long Châu sẽ về từng con xóm, đầu hẻm, … của khắp VN thôi

1 Likes

Bác với thằng Khải cùng đẳng cấp đấy. Đều trăm trận trăm thắng mà

1 Likes

Bác lại dùng lời cay đắng rùi …

Thật. Trc tôi chỉ thấy có mỗi thằng Khải nó trăm trận trăm thắng giờ mới biết có thêm bác nữa

2 Likes

Thằng Khải nó chuyên hàng móc cống, xác chết hoặc sắp chết thôi. Bác đánh cổ cơ bản ko đấu đc với nó đâu. Kk

1 Likes

tại tôi đang tranh luận với hắn vì hắn cứ cãi và lí luận tầm bậy thôi.
Bác Canhsat này khó tính quá kkkk, mặc dù có đi nữa tôi cũng không nên nói như thế.
Chiến trường mà, bom rơi đạn lạc cũng biết đâu là chắc kkkkk

Con hàng này vẫn còn ngáo giá lắm, chia 3 chia 4 nữa thì mới vào dc

1 Likes

chờ Tết Công gô đi bác

Con này chưa về đúng giá đâu, còn rơi chán mới hợp lý, chứ bảo x2 x5 trong năm nay thì buồn cười lắm

1 Likes