Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

rung rủ kinh

mảng bán lẻ tiềm năng nhất về mở rộng chuỗi chắc chắn gọi tên FRT :smiley:

1 Likes

em nó còn nhiều tiềm năng lắm
em FRT vừa đẹp vừa có tài nhé

sắp tới làm mảng viễn thông và vaccin nữa

Tây nay lại húp thêm gần 26 tỏi

1 Likes

Còn mua thêm được ko bác chủ êi

1 Likes

canh có nhịp chỉnh (correction) tranh thủ múc thêm vùng 67.x - 68.x
Quí 3: 8x -9x
Quí 4: 9x -100
Quí 1/2024: 12x
xem xét tiếp
biểu đồ dòng tiền đẹp

1 Likes

Giá vốn em 57 hơi cao rồi bác ợ

giá đẹp như hoa hậu
chuẩn bị khâu mồm đi nha

2 Likes

Ông Nguyễn Đức Tài cảnh báo đối thủ bán đồ Apple ‘sẽ nghe thấy tiếng rên xiết kéo dài’,
Rồi ai rên xiết?

Tất tay FRT cho cháu các bác nhé!

2 Likes

Đức VPS đệ A7 mới hô về 4x khuyến nghị khách ko nên mua vùng 66 trước chia. Giờ nó chạy cả cổ tức gần 30% rồi, nó cứ kéo xanh mỗi ngày lại vào đu.

1 Likes

Đức lòi cu hả? hồi trước chơi DIG, chơi ko đẹp, sau thì bị bọn nó chửi cho vuốt mặt ko kịp?

Sau còn gì Sam cò bay thẳng cánh này kia nữa?

1 Likes

hàng FRT anh chấp luôn bố của mấy thằng chym lợn luôn đấy, ráng chym đi con

1 Likes

Vãi. Giờ mồm to thế. Lúc giá 75 các bố vào chim lợn giá về 60 éo thấy con l.ợn nào mồm to thế này.
Vào phản biện tử tế thì cũng éo có th nào dám đứng ra chém gió.
Cầm hàng mà bản lĩnh thấp éo chịu đc. Ý kiến trái chiều cái nhảy dựng hết cả lên. :)))
Ls hạ 4 lần thì có phần của bán lẻ cộng vs Tây mút. Thế thôi. Còn bảo lên do kết quả kinh doanh thì nói nét là Frt đi cuối TT. Hiểu thì hiểu cho đúng vào.

Vài phiên trước tôi đã phản biện b này nhưng tự xóa vì m nói cái điều F0 cũng biết, quý I và quý II khi nền KT còn khó. Cuối năm nay chắc vẫn khó mà cứ nói CP lên do kết quả kinh doanh. Chốt mau những dòng nhóm I II III mà vào bán lẻ may còn kịp. Sóng kỳ vọng dòng tiền thông minh nó tự tìm đến dòng chưa chạy và vẫn còn rẻ. Còn kết hợp kỹ thuật nhìn biểu đồ bán lẻ thay nhau vào pha tăng hết rồi, ko sớm thì muộn b lại đu bán lẻ cho bọn tôi chốt thôi :rofl:

1 Likes

Những ai chịu khổ bán lẻ mấy tháng nay sẽ dc đền đáp, gom là đi sớm hơn ng khác khi CP đang pha giảm sâu và tích lũy. Các nhóm tăng mạnh trong thời gian vừa rồi dần dần ng ta tối ưu hóa lợi nhuận chuyển sang nhóm khác. Nhóm tăng mạnh trc đó lên thì ít mà TT có biến thì sập mạnh thôi.

1 Likes

anh đầu tư bao năm nay đâu cần tranh luận giành phần đúng sai làm gì cho mệt, quan trọng là đúng được gì và sai thì mất bao nhiêu thôi. Kết quả mình tư duy mình biết

1 Likes

ngành bán lẻ hưởng lợi nhiều nhất nhé

1 Likes

đỏ là cơ hội nha ae

2 Likes