Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

4 đường này mình vẽ lúc trước khi chia cổ tức từ 64.x khi chia về 5x, nhưng đến nay chưa hề sai nhé
Vẫn chính xác, đúng là siêu cổ kkk

Cuối phiên đè sml

1 Likes

ae chốt rát thế
bán chán lại đu thôi kkkk

Do DC nó bán rát để dồn tiền đẩy VPB thôi, tí đâu lại vào đấy.

MSN siêu blue, sở hữu cổ phần TCB và ngành hàng tiêu dùng Masan định giá 10 tỏi đô. tương lai sẽ break đỉnh bán MA cho quỹ ngoại.

1 Likes

Cách đây hơn 10 năm Vingoup từng bán Mivina trị giá 1 tỏi đô, hiện nay MSN nếu bán thì giá bao nhiêu?

1 Likes

Có thể vượt giá trị là bt nhưng quan điểm của tôi mua và cầm những con rẻ. Còn hết rẻ thì chơi con tăng trưởng ngành nghề vượt trội trong vòng vài năm nay.

tích luỹ lấy lại sức mạnh quanh 77.0 cũng khá tốt rùi, khả năng bật bất cứ lúc nào

1 Likes

ae nào muốn gia tăng thêm goặc chưa có hàng có thể mua quanh 76.5-77.0 cho chu kì quí 4/2023 nha

MSN hàng đầu tư, dòng tiền sẽ tìm đến cổ cơ bản chưa tăng. MSN sẽ tăng đều. Định giá MSN ko dưới 10 tỉ đô đâu ae.

Ai thích chơi hàng đếm cua trong lỗ như NVL PDR DIG thì cứ chơi, dòng tiền đầu tư sẽ tìm đến những mã giá trị như MSN.

Điều gì sẽ xảy ra nếu 37k nhân sự MSN mua cổ phiếu MSN trong tương lai?

Quỹ đánh FRT quá hay, tính ra sau 12 tháng tụi nó vẫn lãi 20-30%

FRT đã chỉnh xong chưa các bác?

1 Likes

Mua mới thì đợi test MA 50 và mua gần MA 50 rồi nắm dài hạn.

Quý 2 này FRT có khả năng báo lỗ nên ae mua mới thì đợi ra bctc quý 2 rồi mua nhé

vậy bác short mạnh đi, ra bctc lỗ giảm bác mua vào lại, mau giàu lắm! kkkk

Chym lợn short chưa???

short is Giàu… tình cảm :smiley:

1 Likes