Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

Thời gian sẽ trả lời, ko biết ai non, vùng này còn lên đây khen đáy khen để thì quá tạo nghiệp.

Đánh CK dựa trên FA TA, đường giá đi là có lí do của nó.

Tôi ko khen xem lại bài tôi viết ý tứ ở đó cả, ko nên yêu CP quá và tôi cũng ko xui a e vào vùng giá 75-78. Chỉ là trong ngắn hạn thì đồ thị nó nói lên tất cả, b lôi chart tháng ra đánh giá cho xu hướng ngắn hạn là sai rồi. Còn tôi hạ khá tỷ trọng em này rồi, tôi chờ điểm cân bằng sẽ vào lại nếu thấy ok.

1 Likes

Tôi lôi chart M ra đánh giá cho xu hướng dài hạn, tháng 5-7/2024 hãy nghĩ đến đầu tư FRT.

1 Likes

Còn ai thấy hay thì theo, mỗi người mỗi chiến thuật, ai thấy đúng thì theo ko thì thôi, lôi macd ra làm j, tôi có theo macd éo đâu =))

1 Likes

Chủ yếu b định giá trị thực là bao nhiêu, khi chạm ngưỡng nếu còn cầm nó phải xem kỳ vọng của nó và nó có phát triển mạnh mẽ ko. CP đánh tăng trưởng thì SP nó có cạnh tranh và có bị giảm giá ko. Giờ còn rất nhiều con rẻ dưới mệnh tội j ko ăn, sau chu kỳ giá rẻ sẽ nghĩ đến con nào tăng trưởng mạnh mẽ.

1 Likes

Cp chỉ lên theo nhiều yếu tố, kì vọng, giá trị, dòng tiền, và đầu cơ.
Hiện tại frt may ra chỉ thoả mãn được yếu tố dòng tiền thôi, nhờ đó mà giữ giá cho lái phân phối.

1 Likes

B có phải là đệ của thằng 7 nổ thất đức nhất TTCKVN ko nhỉ :joy:

1 Likes

Bác sẵn kiêu luôn anh Canhsatruong không lãi vào phụ chym luôn cho vui. Trước đây bác ấy chym cũng máu lắm, chym riết nó tăng 50% luôn, ae FRT cảm ơn các bác chym lắm nha kkkk

FRT chưa giảm mạnh đâu, cứ chờ xem quý 3 và quý 4 lỗ mỗi quý trên 200 tỷ xem, cả năm bay 1000k tỷ thì xđ về 2x ko sớm thì muộn. Giờ còn gì mà kỳ vọng nữa

ghê ghê

1 Likes

nay Tây múc dã mang luôn

1 Likes

Thời gian sẽ trả lời thôi, ko việc gì phải xoắn, chúng nó chym từ đáy rồi.

Trình chym của bác không ăn thua đâu, để tôi phụ chym với bác.

FRT đã gãy xu hướng tăng ngắn hạn, tạo mô hình 2 đỉnh! Chạy! Chạy đi!

Ko p chim. Quý sau lỗ tiếp xem biết mặt ngay

ừ chym tiếp đi kkkk

Vùng 5x tôi kêu mua chứ ko kêu bán, vùng này tôi hô bán ko mua, bác hô mua nhé

1 Likes

Hiện tại lái đang vẽ đếm cua long châu, tuy nhiên lãi của LC ko đủ cover mảng ict trong năm nay. Ae cẩn trọng

1 Likes

Mr Tài mwg khô máu thì frt chỉ có lỗ thôi. Bên đó còn cục 24k tỉ gửi bank đủ chơi khô máu.

1 Likes

Bác yêu mến anh Tài đến thế cơ kkk
Cách đây 2 năm tôi gieo quẻ thấy vận khí anh Tài kém rồi, 2 năm qua mwg chỉ có xuống, còn frt chỉ có lên. Khắc tinh của anh Tài là Chị Bạch Điệp đấy kkkk
Trời đã sinh Tài còn sinh Điệp!!!