Ngày 22/3 TĂNG MẠNH anh em chú ý! Gia Cát Dự tái xuất Giang Hồ

Ngày 22/3 theo tính toán của tôi về chiêm tinh học. VNI sẽ có một phiên tăng điểm tốt từ 20 đến 40 điểm. Mọi người cứ note lại quan sát. Tuần này sẽ là tuần then chốt quyết định hướng đi cho 1 tháng nữa. Tôi đã phân tích vĩ mô và kĩ thuật liên thị trường rất nhiều. Tôi đưa ra nhận định FED sẽ chậm lại việc tăng lãi suất. Tạo tâm lý tốt, kích hoạt niềm tin và sự kì vọng của toàn cầu. Nếu đúng thì hãy LIKE và Theo đuôi tôi để tôi mở nhiều pic hay cho phục vụ cộng đồng. Mai bắt đầu update video và tài liệu cho anh em học tại pic cũ. Cảm ơn mọi người đã đọc. Chúc mọi người thắng lợi. Vì sự thành công của bạn :ok_hand:
P/s: ngày chiêm tinh còn có thể ảnh hưởng đến thứ 5 ngày 23/3/2023 nhé.

4 Likes

Đồng Khởi

2 Likes

Note lại nhé. 10 lần trên 8 lần đúng thì hẵng nghe tôi. Chúc bạn đầu tư thành công

2 Likes

Pic mấy lần dự trước

1 Likes

Dòng dẫn sóng là BDS và chứng khoán, đầu tư công.

1 Likes

làm tí BDS nha bro

2 Likes

À mai hôm vừa là ngày chiêm tinh. Vừa là ngày mùng 1 âm lịch nên sẽ mạnh hơn mọi lần

1 Likes

Tùy bác thôi nhớ cân đối rủi ro và lợi nhuận là được.

1 Likes

Chúc bác đầu tư thành công nhé.

2 Likes

ái chà DIG chạy dữ quá bro ơi

1 Likes

DIG tôi đã PTKT rồi mà anh. Cấu trúc giá tốt lắm. Tạo đáy thành công rồi.

2 Likes

ngon rồi

1 Likes

View khung tuần

View khung ngày

2 Likes

À có một dòng cổ phiếu nữa cũng sẽ rất mạnh trong giai đoạn này đó là dòng vận tải dầu khí. Anh em note lại nhé

1 Likes

Watchlist cho anh em dòng vận tải dầu khí.
Anh em nghiên cứu kĩ. Ai cần thông tin dòng này cứ inbox hoặc zal o hỏi tôi. Số za lo có trong hồ sơ. Cảm ơn mọi người ghé pic

1 Likes

Thanh khoản phiên ngày mai 22/3 cũng sẽ được cải thiện

2 Likes

Mai anh em nào tham gia giao dịch phái sinh cũng có thể tham khảo ngày chiêm tinh. Nhớ quản lý tốt Risk Reward chúc anh em có nhiều thắng lợi🥇

1 Likes

Ksb đã Ce dòng đầu tư công và BDS đang dẫn sóng thay Bank

1 Likes

Tây quay xe mua ròng trở lại. Tín hiệu tốt cho phiên ngày mai

1 Likes

bọn này mua là xanh mạnh, KSB tím rồi :grin:

1 Likes