Ngày 22/3 TĂNG MẠNH anh em chú ý! Gia Cát Dự tái xuất Giang Hồ

Tùy bác thôi nhớ cân đối rủi ro và lợi nhuận là được.

1 Likes

Chúc bác đầu tư thành công nhé.

2 Likes

ái chà DIG chạy dữ quá bro ơi

1 Likes

DIG tôi đã PTKT rồi mà anh. Cấu trúc giá tốt lắm. Tạo đáy thành công rồi.

2 Likes

ngon rồi

1 Likes

View khung tuần

View khung ngày

2 Likes

À có một dòng cổ phiếu nữa cũng sẽ rất mạnh trong giai đoạn này đó là dòng vận tải dầu khí. Anh em note lại nhé

1 Likes

Watchlist cho anh em dòng vận tải dầu khí.
Anh em nghiên cứu kĩ. Ai cần thông tin dòng này cứ inbox hoặc zal o hỏi tôi. Số za lo có trong hồ sơ. Cảm ơn mọi người ghé pic

1 Likes

Thanh khoản phiên ngày mai 22/3 cũng sẽ được cải thiện

2 Likes

Mai anh em nào tham gia giao dịch phái sinh cũng có thể tham khảo ngày chiêm tinh. Nhớ quản lý tốt Risk Reward chúc anh em có nhiều thắng lợi🥇

1 Likes

Ksb đã Ce dòng đầu tư công và BDS đang dẫn sóng thay Bank

1 Likes

Tây quay xe mua ròng trở lại. Tín hiệu tốt cho phiên ngày mai

1 Likes

bọn này mua là xanh mạnh, KSB tím rồi :grin:

1 Likes

VHM cũng sắp tím. Dự là con sóng BDS sắp tới rất to

2 Likes

vãi thài nay phân tích theo hệ chim tinh, hệ tâm linh à , warren gọi bằng cụ

Vcb kéo gần Trần. Muốn kéo chỉ số lên rồi. VCB cũng có ý định PHT tăng vốn điều lệ mà. Kéo cũng đúng thôi. Những mã Bank nào PHT thì ngắn hạn đến khi PHT sẽ Ko thể rơi mạnh. Còn các mã Ko PHT thì sẽ khá yếu tiêu biểu là MBB và TCB dù PE ngon EPS khủng

2 Likes

VHM anh cả ngành BDS dẫn sóng VNI cùng các CTCK, Đầu tư công, thép

1 Likes

Dựa theo chỉ báo ngược 5 dòng kẻ đánh :joy::joy::woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Mai ngày chiêm tinh lên mạnh đó anh. Em tính toán kĩ rồi. Đợt này VNI test mô hình đẹp như mơ

2 Likes

Anh thấy thống kê năng lực khuyến nghị em hay đưa lên ntn. Thực tế cho thấy CTCK khuyến nghị tỉ lệ đúng cực thấp. Nên Giang hồ mới đồn là CTCK bảo sao cứ làm ngược lại ắt thành công. Chỉ báo ngược 5 dòng kẻ Cafef mãi bá đạo

2 Likes