Ngày 22/3 TĂNG MẠNH anh em chú ý! Gia Cát Dự tái xuất Giang Hồ

Hợp đồng tương lai nay bị kháng cự ở MA10
Còn dòng BDS vẫn đang kéo ATC tốt

2 Likes

Nước ngoài cũng đang lặng lẽ mua hợp đồng tương lai

3 Likes

Xin lỗi anh em ngày chiêm tinh hôm nay chưa được chuẩn lắm. Nhưng có một tín hiệu đáng mừng là
các quỹ nước ngoài đều gom ròng các mã trụ trừ ngành bán lẻ. Gom cả hợp đồng tương lai

4 Likes

Bơm cứt chứ tiền cái gì :rofl:

Nỗi lo Fed tăng lãi suất, nên hôm nay anh em ko ai dám vào mạnh.

1 Likes

Tăng thì cũng tăng 0.25%. Em thì quan sát biểu đồ lại thấy khả năng giữ nguyên

4 Likes

Tăng điểm thì tốt, nhưng tăng điểm kiểu này thì chẳng có ý nghĩa gì với mình.
Cảm giác tăng điểm nhưng có thể sập sml bất kỳ lúc nào :joy:

Giờ ko thể sập được đâu bạn. Dòng tiền đỡ rất mạnh. Nhà nước đang có nhiều chương trình kích cầu giảm lãi suất

4 Likes

Em được cái quan điểm là lái đánh thế nào thôi chứ không tin nhà nước đỡ được thị trường :grin:
Cơ chế quản lý như hiện tại thì lái thao túng được hết.
Xong có bắt giải trình thì cho vài câu “quy luật cung cầu” là đâu vào đấy ngay :smile:

Cứ thao túng đi rồi đi theo anh Quyết, anh Nhân Luis hết nhé

5 Likes

Quan trọng là bắt dc mấy người.
Các lái cũng đổi cách thao túng khác rồi.
Và khi bắt được thì những nđt chịu thiệt có được đền bù không ? Giải quyết cho nạn nhân thế nào.
Nên em nghĩ muốn thị trường phát triển thì đầu tiên NN phải quản lý tốt, chặt chẽ, minh bạch.
Chứ đầu tư mà vẫn để đội lùa gà, úp bô, lái lợn thoải mái lộng hành thì còn khó phát triển lắm.

1 Likes

Đợt này sẽ xử anh Quyết, anh Nhân rất nặng để làm gương cho nhiều người khác đó bạn

3 Likes

Mình thấy nhưng nhận định đôi khi đúng hoặc sai. Nếu cứ đúng mãi khác nào thánh trên trời xuống. Đầu tư chứng khoán cốt ở nhận định tình hình. Ra vào hợp lý. Quan trọng nhất là dứt khoát. Không tham lam. Biết đủ là sống lâu. Có thể bạn sẽ không giàu hơn người khác, không bản lĩnh hơn người khác nhưng bạn giữ được vốn, giữ được tiền thì giữ được gia đình. Thời điểm hiện tại việc giảm hay tăng điểm đều mang tính ước lượng. Quan trọng là giá trị cổ phiếu bây giờ không cao không ai muốn giữ lâu. Nên nếu cứ cố nghĩ nó giá trị này giá trị kia mà nắm mãi thì không nên. Cứ thức thời. Mình nghĩ vài tháng nữa tình hình sẽ tốt hơn nhiều tha hồ mà đánh ngắn, dài giờ thì cứ mua bán dứt khoát. Lỗ cũng bán mà lời ít cũng bán. Quan trọng là giữ được vốn.

1 Likes

Khải ơi sao e dự vni tăng tận 20 điểm thế này.

Ngày chiêm tinh có thể lệch một ngày mà bạn. Nhưng hôm nay những nhóm CP nhận định đều tăng.

3 Likes

Bác có thấy răn đe, xử nặng rồi ai sợ bao nhiêu năm qua không ?
Ma tuý, biết án, biết hậu quả nhưng vẫn đâm vào ầm ầm.
Tham nhũng, hối lộ bớ cả loạt mà có chắc người ta có sợ không.
Tội phạm, đánh bạc, xã hội đen….
Theo tôi thấy thì không giảm cái gì cả, chỉ chuyển sang hình thức khác tinh vi hơn thôi :grin:

1 Likes

Có lệch ngày nữa ko Khải

Thầy lùi lịch tiếp

1 Likes

Nay châu Á khá tích cực. Ngày chiêm tinh liệu có lại ứng nghiệm

3 Likes

jean cờ lau van đam mê đấy à :)))
sao ko dùng hẳn nick chính mà đi phá topic
sợ bị ban quá nên tạo clone đi phá topic người khác à :)))