Ngày thứ 6 đen tối cho các thể loại bơm thổi quá đà nhé. Đặc biệt là mấy thằng đa cấp chuyên hô hào up bô. Nhật, Mỹ, Á, Âu đang bay gần 1000 điểm. Đi viện rồi?

Lúc nào mà ko còn ai nghi ngờ nữa thì lúc đó cẩn trọng. Còn bây giờ mười ô gần thì 7 ông bảo lùa úp bô thì nó còn tăng rất dài nhé. Kkkk

1 Likes

Làm sao để theo được thầy vậy

Dj bay - 900 điểm tối qua

Thời kỳ đen tối đến rồi

Cờ bạc phủi đít đứng dậy là khôn

Các anh đa cấp lùa gà thì mặc các anh

Oil cũng sập nốt, về 68 đô

Mọi thứ đang trở lại vạch xuất phát

Nhưng người khôn họ đã chui mẹ nó vào hầm trú bom hạt nhân chất đầy rượu ngon gái đẹp tài khoản thằng ngây ngô nhất cũng tăng gấp vài lần. Nhiều thằng bán được tí tiền dấu dấu diếm diếm cười cười tưởng mình khôn ra đường gặp ngay cái máy in khổng lồ thành giấy vụn mất giá. Thôi không nói chú nữa, không cải tạo được đầu óc chú đâu. Bọn anh hiện tại thằng ngu nhất nó cũng chả thấy nói gì về Đau Giôn, Lác Đác cả, toàn bàn về doanh nghiệp mình nắm giữ đang tốt lên và hưởng lợi vĩ mô từng ngày thôi.

2 Likes

Sợ quá thì bán đi bác.
Chứ biến chủng này làm thị trường giảm là cơ hội mua giá rẻ :laughing:.

Đọc bài này để hiểu rõ hơn nên bán tháo hay nên gom thêm hàng nha.

1 Likes

Kkk

17 Likes

nhưng vào con nào thì a lại k nói huuhu

Thầy cho em hỏi việc fed họp nâng lãi suất ảnh hưởng gì tới thị trường ko… Chứ em thấy tt trên thé giới đang sợ vì tin này

Con Lợn hôm nay Thư 7 rồi mày thấy sao.thế giới giảm vì tin Biến thể mới Covit,bọn Bank nó mới chết thảm hiểu k con ■■■.Dịch bệnh thì doanh nghiệp sx tiếp tục khó khăn Nợ Ngân hàng càng Lớn thì Bank tiếp tục Nổ banh xác chứ không phải BĐS nhé con Lợn!

Sao có nhìu kẻ thấy TT giảm lại khoái chí, thích thú nhỉ? Ví dụ có long tốt thì giọng văn sẽ khác, còn cái kiểu này dễ ăn đập lắm lun á. Ra đường chắc gặp đâu đè bẻ răng mài lưỡi quá. Nhìn khó ưa sao sao khiến dân quê tụi tao muốn nấu muốn xào muốn bào muốn cấu muốn cào cho thể loại mặt dày như này 1 trận thật hay ho, 1 trận cho ra trò, cho bỏ thói sống của 1 con bò. Yeah, hả hê!!!

2 Likes

Vẫn còn sống à Bad

Em xin có ý kiến…Không nên như vậy bác…ck có lên có xuống…ai mua bán như nào là quyền của họ…bác có lãi thì mời bà con Bia…trò chơi phải luôn vui vẻ bác ạ…nhiều bà con đang cầm cp cũng chỉ muốn nó lên…ai cũng vậy thôi…

23 Likes

Ngày nào cũng hô sập :v kiểu j cũng có ngày đúng =))))))) bí quyết của mấy chú bé đần

1 Likes

Dlg vào dc k bạn

Thằng chủ pic ngày xưa chim DTD lúc đó giá 12 trước chia, lải nhải cãi nhau chim chóc vô căn cứ bị MOD bên kia khóa nick giờ lại sang bên này, cái loại thân đi đánh chứng mà mồm luôn chim chóc nay hô sập mai hô rớt thì đéo hiểu nó có bị thần kinh không nhỉ. Kk

1 Likes

Chấp gì thành phần ghen ăn tức ở đó thầy! Cổ đất nền vùng ven vẫn là nơi trú ẩn an toàn hiệu quả nhất thời lạm phát cứ DIG, L14 ôm là giàu! Thực đã chứng minh thị trường chung đỏ lửa nhưng DIG, L14, CEO cứ xanh tím! Càng ghen tức với người khác giỏi hơn thì càng nghèo!

Thằng đó nó tạo nghiệp nhiều lắm rồi
Bao nhiêu người nghe theo nó chắc cháy hết tk

1 Likes

Em giờ ngồi im bác ơi…đợi thị trường ổn …đội lái hoạt động trở lại là em lại ra khơi CƯỚP TÀU…

13 Likes

Em đồng ý với bác…cp tốt là cp cho bà con lợi nhuận…nó được thể hiện trên bảng điện tử…

14 Likes