Ngày thứ 6 đen tối cho các thể loại bơm thổi quá đà nhé. Đặc biệt là mấy thằng đa cấp chuyên hô hào up bô. Nhật, Mỹ, Á, Âu đang bay gần 1000 điểm. Đi viện rồi?

Em xin có ý kiến…Không nên như vậy bác…ck có lên có xuống…ai mua bán như nào là quyền của họ…bác có lãi thì mời bà con Bia…trò chơi phải luôn vui vẻ bác ạ…nhiều bà con đang cầm cp cũng chỉ muốn nó lên…ai cũng vậy thôi…

23 Likes

Ngày nào cũng hô sập :v kiểu j cũng có ngày đúng =))))))) bí quyết của mấy chú bé đần

1 Likes

Dlg vào dc k bạn

Thằng chủ pic ngày xưa chim DTD lúc đó giá 12 trước chia, lải nhải cãi nhau chim chóc vô căn cứ bị MOD bên kia khóa nick giờ lại sang bên này, cái loại thân đi đánh chứng mà mồm luôn chim chóc nay hô sập mai hô rớt thì đéo hiểu nó có bị thần kinh không nhỉ. Kk

1 Likes

Chấp gì thành phần ghen ăn tức ở đó thầy! Cổ đất nền vùng ven vẫn là nơi trú ẩn an toàn hiệu quả nhất thời lạm phát cứ DIG, L14 ôm là giàu! Thực đã chứng minh thị trường chung đỏ lửa nhưng DIG, L14, CEO cứ xanh tím! Càng ghen tức với người khác giỏi hơn thì càng nghèo!

Thằng đó nó tạo nghiệp nhiều lắm rồi
Bao nhiêu người nghe theo nó chắc cháy hết tk

1 Likes

Em giờ ngồi im bác ơi…đợi thị trường ổn …đội lái hoạt động trở lại là em lại ra khơi CƯỚP TÀU…

13 Likes

Em đồng ý với bác…cp tốt là cp cho bà con lợi nhuận…nó được thể hiện trên bảng điện tử…

14 Likes

Bác Khoai nói từ bi nhỉ

Bác cũng là thành phần thế nào bên f3. 19 tôi hiểu rõ lắm

1 Likes

Em chào bác…em chỉ là 1 nhỏ lẻ…100%…em luôn chơi cp công khai…em bên F…319 như nào và bác như nào thì ai cũng hiểu…em chỉ có ý kiến như vậy thôi ạ…chứ kh có ý gì cả…

13 Likes

Đợt này có húp dc tí nào hàng của A7 ko Bad

1 Likes

Năm nay em thắng lớn rồi bác ạ
Chắc các bác cũng thắng nhiều rồi
Chúc các bác giữ được tiền nhé

Dạ em chả biết A7 A8 là thằng nào
Thấy chúng nó xúm vào sủa em cũng chả quan tâm

Bad học gồng lãi đi
Phọt sớm rồi lập pic hô hào ae phọt theo là dở rồi

Bác thông cảm
Em vừa đặt cọc con biệt thự sang tuần phải thanh toán hết rồi nên buộc phải chia tay đúng lúc cả thế giới sập

Úi…chúc mừng bác…thế mà cứ dọa bà con đang cầm cp …

9 Likes

Bác nói sao mà cứ đổ tội cho em

Thế giới nó bắt đầu sập chiều qua

Em cảnh báo cả làng để tránh thiệt hại

Chứ em có tài cán gì đâu mà đánh sập được cả thị trường làm các bác mất tiền được

Bác phải hiểu là từ lúc em tham gia f247 em lập có 3,4 pic thôi

Đều là các pic cảnh báo trước để mọi người hành động

Ví dụ bác nào ôm PPI lúc em hô 0.7 thì đã thắng 300% rồi nhỉ

Em tự thấy em là người tốt chứ không phải xấu như 1 số bác nghĩ

Ngày nào cũng hô sập :smiley: thôi chào ông, mai nghỉ rồi thì thôi k cần quan tâm thế sự nữa. May quá. thế giới bớt 1 ông bi quan và lo cho thiên hạ quá

1 Likes

Mày đặt quan tài chứ biệt gì, đánh thì ngu ăn vài ba đồng bạc lẻ ra ra vào vào như thằng thần kinh rồi ăn xong lại ị ngay bào bát.

2 Likes