Ngày thứ 6 đen tối cho các thể loại bơm thổi quá đà nhé. Đặc biệt là mấy thằng đa cấp chuyên hô hào up bô. Nhật, Mỹ, Á, Âu đang bay gần 1000 điểm. Đi viện rồi?

Trong chiến tranh thằng tiên phong chết mà thằng đằng sau hô nguy hiểm, bỏ chạy thì thằng hô sẽ bị bắn chết ngay. Tôi thấy bác cũng là một nick thâm niên bên 319 mà sao tư tưởng vẫn còn chưa thông nhỉ. Hay là bác có ý đồ gì?

Tư duy t+3 thôi, mong giảm kiếm 5-10% ý mà :slight_smile:

K biết mà nói lùa gà.bác có vấn đề gì về thần kinh k

Chuẩn. Phải thế chứ . Chứng khoán có lên có xuống là bình thường . nhưng ko lên mua thì hô lên bán thì muốn dìm hàng xuống .

CEO, DIG, L14, DRH… VÀO MẤY CON ĐẤY ĐÓ BẠN

1 Likes

t nói ông chủ pic thôi, ô cứ hô sập r hô bán lung tung quá

đúng r, show ra coi ăn được PPI không nào
còn mất hàng thì t chắc lão mất từ mấy hôm r. Nhìn các cổ tăng ngứa ngáy quá

kkk

9 Likes

Covid vẫn biến động thất thường thì tiền lại càng đổ vào CK vì không có nhiều lựa chọn đầu tư khác!

TTCK sẽ còn hưng thịnh dài dài do chỉ cần một cái click là có thể mua bán CK, không cần vốn nhiều và thanh khoản tốt nhất, không bị động vốn!

BĐS VN giờ các vùng ven đã đẩy giá lên quá trời, phải tầm vài tỷ mới có thể mua được …mà mua thì phải ôm thật lâu nên cần vốn thật! Số tiền thế thì nhiều bà con không thể đầu tư bđs ! Chưa kể chính phủ đang nghiên cứu các loại thuế để chặn tĩnh trạng tạo sốt ảo đất đai , làm chậm phát triển kinh tế!

**CK vẫn sẽ thịnh nhất và cõn thịnh dài dài nhé! **

3 Likes

Hết cơ hội mua giá sàn

Screenshot_20211127_132631_com.android.chrome
Kkkk

10 Likes

CK vẫn hưng thịnh dài dài …các bác cứ yên tâm chiên chứng nhưng nhớ ít margin thôi để tránh rủi ro biến động

3 Likes

K nên lấy nỗi buồn và sợ hãi của người khác làm niềm vui và hạnh phúc cho bản thân.Vậy sống k có hậu,mà có phúc thì mặc sức mà ăn hãy để chút phúc cho mình bác à

Chủ pic thất đức quá, thấy có biến là hân hoan

Các cụ có đức độ thì cứ ôm hàng để người khác còn kịp xả ạ

Xả cho mấy anh thợ săn à =))

Xả xong tt lại lên, lên lại vào, lại buôn ngược kaka

Về chăn Gà chưa Bẹt ? Đầu tư cổ phiếu sợ DJ giảm , giá Dầu sập … Mang tư duy đi nấu cám Lợn rồi hở Bẹt ?

1 Likes

Các bác sợ các em bđs đã tăng nóng thì mua các em bđs ngon chưa tăng như VHM, VIC, KDH theo tự doanh cũng là một giải pháp

Tự doanh quay đầu mua ròng tuần VN-Index vượt đỉnh, tâm điểm gom cổ phiếu BĐS

11:14 | 27/11/2021

Chia sẻ

Thống kê tuần 22 - 26/11, khối tự doanh CTCK quay đầu mua ròng gần 130 tỷ đồng, chủ yếu nhờ giao dịch giải ngân phiên VN-Index vượt cản tâm lý tại 1.500 điểm. Tâm điểm hút vốn của tự doanh là nhóm địa ốc với các bluechips như KDH, VIC, VHM.

Cấm tuyệt đối bắt đáy mấy con bơm thổi nhé