Nghỉ tết đêm ngủ mơ giấc hãi quá ! Kiểu này ra tết sút hết

Phong cách ăn uống của loài Kền Kền

Nhưng nói chuyện đạo lý như Đại Bàng :sweat_smile:

Đẳng Cấp

1 Likes

Oắt con.mày là thằng Cti ck cử phá hoại.Dòng tộc mày,con mày biết mày bị chửi suốt ngày chắc hãnh diện lắm đó.Làm Chim phải chấp nhận đó kkk. :laughing:

Anh mày nói vậy thôi.mình A7 chấp 100 thằng.

3 Likes

Ông đánh giá A7 hơi thấp đấy! :sweat_smile:

2 Likes

Ờ đúng kkk.chấp ngìn đứa,thêm media,báo đài. Chống sao nổi thiên thời.tiếng nói nhà nước là dân phải sản xuất.tối về lđ bảo con cháu nó cạp đất đó kkk. :laughing:

3 Likes

Năm tới nên mua cổ phiếu nào vậy các bác ơi

Nghỉ Tết thôi chú ơi.ăn cỗ quây quần bên gia đình,mấy con chim lợn ,dog cắn càn trông nó khổ quá chú ạ.Tết rồi vẫn đi sủa thuê.kk

1 Likes

ngoan đi các bố cho tiền lẻ mà nuôi vợ con ăn Tết.sủa ngu mà lè nhè cả ngày.tiên nhân m

1 Likes

Giơ mà vào chuym lơn con că.t gì nưa . Cô BDS nó Ck 40-50% . Cuôi năm cái đám bạc gia nó xúc mẹ hàng sale off . Đợt này chú truơt mẹ điêm mua tốt rôi . Cũng tai chú mang trong nguơi cái gan con thỏ nhưng có tính pham ăn như con lơn . Nay 30 têt mà vào room khóc lóc như cha chêt . Đeo có con bạc gia nào mà ngu như chú. Chú cang nói thì anh càng muôn mắc i.a đây . Thôi a đi vê sinh cái…kkkk

1 Likes

Trên mạng có rất nhiều thầy với chiên da e nhé, và tao biết rất nhiều room có thầy rồi chiên da hô vào các cp lởm kg thể lởm hơn, còn cổ của thầy a7 có chỉnh trong ngắn hạn nhưng cầm dài thì nó lại lên mạnh x2 x3, còn bọn thầy dởm kia thì cổ toàn 1 đi kg trở lại, báo chí toàn bọn bơm thổi lái thông tin, giờ trên tv và báo chí a chỉ còn tin mỗi mục dự báo thời tiết mà cũng kg phải đúng luôn.

1 Likes

chuẩn quá anh 7, đại ka thả bả ch.ó sao mà nó ăn xong nó sủa xuyên Tết luôn vậy anh :grin:

Thấy chưa giờ mới lộ tâm hẹp hòi nhỏ nhen nè :rofl:

Tâm đố kỵ, ganh ghét thấy người ta làm những việc ngoài khả năng của Lão là liền vào bảo là lừa đảo ngay.

Chắc chắn những người như này không giúp được ai gì hết chỉ biết lo thân mình.

Bố mẹ, anh, em họ hàng đều không nhờ cậy được gì cả.

Đạo lý rất hay :grin:

Thì chẳng quá đúng có nói được gì thêm nữa đâu hả anh ?

Chưa thằng nào cầm dài cổ A7 đứt hết nhé

(Ví dụ minh hoạ bên dưới)

Ông bao giờ giúp được người vậy mới lên phản biện.

Còn các cụ có câu:

“Trên đời kiêng 2 việc

Một là mai mối cưới xin

Hai là giới thiệu mua đất”

Cưới mà được vợ ngon, chồng tốt thì nó cho con Gà, quả trứng.

Không thì nó chửi bố mình lên

Giới thiệu mua đất, hay chứng khoán cũng thế thôi

Còn đủ sức đứng mũi chịu xào như A7 thì quá đẳng cấp.

Ông anh chắc đủ tuổi không ?

1 Likes

Bác @Upbo nay vui nghê. Cb đi khấn các cụ rồi mà lôi cút các thứ lên chửa, xong đi khấn các cụ :joy::joy::joy:. Tết đến đít rồi nghỉ ngơi thôi bác ko năm mới các cụ vật cho đó :joy::joy::joy:

1 Likes

Tôi nói công tâm một điều là đã được ăn nhờ a7 rồi rút ra ko nên quay lại ị ngay vào bát mình vừa ăn.
Làm người như vậy ko dạy được con cái đâu ông. :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

Không nói thì không sao nói ra lại biết trình của Bác còi bỏ mẹ.

Công ty bất động sản có sở hữu đất không ?

Cá nhân có đi xin được dự án bđs không ?

Ông mua miếng đất ruộng có biến đất ruộng thành đất thổ cư được không ?

Đất dân tăng x2, x3 thì đấy CĐT cầm có x2, x3 không ?

Tưởng thế nào trình non lắm uống ít rượu thôi kẻo lại lòi ra cái dốt nữa đấy :sweat_smile:

1 Likes

Em xin phép quảng cáo 1 tí ạ

:sweat_smile: Ok

Cứ 1 năm nữa thằng nào x nhiều lần TK hơn thì mới nói chuyện biết hay không biết chứng khoán.

Trả lời không nổi thì nó ở trường phái khác ngoài sự hiểu biết rồi.

Hay người ta gọi là “out trình” đấy

Trong xã hội người có tâm, có tầm đếm đc mấy người? Bởi vậy trong hàng ngàn lãnh đạo chỉ tìm đc một vãi lãnh đạo có đủ tâm và tầm. Người xấu họ cũng giàu nhưng giàu ko bền, ko sướng, ko thoải mái. Tâm sáng thì làm gì cũng an nhiên, tự tại, tiền tự khắc theo mà thôi