Nghỉ tết đêm ngủ mơ giấc hãi quá ! Kiểu này ra tết sút hết

Mình không thích lướt sóng nhưng ttck như cái xã hội thu nhỏ thôi! Thị trường luôn có đa cực, đa cách , mỗi người, mỗi nhóm một cách khác nhau mới tạo thành cái chợ chứng chứ bác nhỉ! Hihi

Mình ủng hộ bác về mặc triết lý trong cuộc sống! Hihi

Anh cút chỗ khác đi,ngu dốt nói nhiều.vào pic A7 chim là nhục nhã.:laughing:

2 Likes

Cái tên của mày đã nói lên phần nào mày là cái thể loại áo ôm rách rũa, cặn bã rồi, mày câm mõm ít sủa lại đi để tạo phúc cho con cháu mày, lên đây chim lợn ko ăn thua đâu, lượn đi cho nước nó trong.

Anh là dũng sỹ chứng khoáng :sweat_smile:

Bất kỳ ai làm ra khỏi tầm hiểu biết của Anh đều là Lừa đảo hết!

Chúng mày đều ngu hết, Ha ha ha

Bọn t0, t+,t3…cùng bọn tham lam mới chết, mới mồ yên mả đẹp bác ạ, còn người học tư duy A7, phân tích kỹ lưỡng,điểm mua đúng trend D,W,M…thì lo gì. Ví dụ , đội em mua tất tay theo tư duy a7 tại khung D giá 8, W giá 11, M giá 12.3 và stop chờ thiên thời, khi giá lên vùng 70,80,90.x đã bán một phần thu đủ vốn, còn lại ngắm tiếp!

Thôi ông ơi. Ngày cuối năm rồi. Bỏ qua hết sân si đi cho thoải mái. Ai mua bán gì thì kệ người ta ông ý kiến cá nhân thì việc của ông chứ đừng xía vào việc của người khác. Ở cái TT này mỗi người một cách chơi. Mỗi người tự chịu trách nhiệm về hành động của mình.

1 Likes

Cứ để ông ta sủa cho anh em có thêm kiến thức bác ạ, vì khi học phải học cả thằng khôn và thằng ngu, có vậy mới đa chiều,sâu sắc

Tốt nhất mày cứ sủa một hồi đi, đói rét a cho ít xương mà gặm, khổ nỗi tó là thể loại càng trêu lại càng sủa, đúng là gu như tó là có thật.

Ông thích lướt ván lướt sóng thì đấy là việc ông chẳng ai cấm cũng chẳng ai chửi nhưng tôi thấy pic của thầy 7 chẳng lúc nào ko có mặt ông mà comment toàn kiểu xây dựng thì ít mà chống phá thì nhiều lại còn hô lừa đảo này nọ thì thầy chẳng chửi .Ông thấy mình giỏi thì tự lập Pic riêng cứ vào ăn theo làm gì .Con người ta có cái danh dự liêm sỉ là quý ông cứ đụng vào chọc ngoáy ko bị chửi cắt nóc mới là lạ .

Khen triết lý cuộc sống :rofl:

Đúng là 2 tuyệt phẩm gặp nhau như như thể “Lý Bạch và Đỗ Phủ” gặp nhau :rofl:

Toàn chửi với rủa kkkkkk

Vậy ah đại cao thủ, vui ghê hén! Hihi

Phong cách ăn uống của loài Kền Kền

Nhưng nói chuyện đạo lý như Đại Bàng :sweat_smile:

Đẳng Cấp

1 Likes

Oắt con.mày là thằng Cti ck cử phá hoại.Dòng tộc mày,con mày biết mày bị chửi suốt ngày chắc hãnh diện lắm đó.Làm Chim phải chấp nhận đó kkk. :laughing:

Anh mày nói vậy thôi.mình A7 chấp 100 thằng.

3 Likes

Ông đánh giá A7 hơi thấp đấy! :sweat_smile:

2 Likes

Ờ đúng kkk.chấp ngìn đứa,thêm media,báo đài. Chống sao nổi thiên thời.tiếng nói nhà nước là dân phải sản xuất.tối về lđ bảo con cháu nó cạp đất đó kkk. :laughing:

3 Likes

Năm tới nên mua cổ phiếu nào vậy các bác ơi

Nghỉ Tết thôi chú ơi.ăn cỗ quây quần bên gia đình,mấy con chim lợn ,dog cắn càn trông nó khổ quá chú ạ.Tết rồi vẫn đi sủa thuê.kk

1 Likes

ngoan đi các bố cho tiền lẻ mà nuôi vợ con ăn Tết.sủa ngu mà lè nhè cả ngày.tiên nhân m

1 Likes

Giơ mà vào chuym lơn con că.t gì nưa . Cô BDS nó Ck 40-50% . Cuôi năm cái đám bạc gia nó xúc mẹ hàng sale off . Đợt này chú truơt mẹ điêm mua tốt rôi . Cũng tai chú mang trong nguơi cái gan con thỏ nhưng có tính pham ăn như con lơn . Nay 30 têt mà vào room khóc lóc như cha chêt . Đeo có con bạc gia nào mà ngu như chú. Chú cang nói thì anh càng muôn mắc i.a đây . Thôi a đi vê sinh cái…kkkk

1 Likes