Ngoài xã hội đất khan hiếm tăng nhiều lần. Những siêu cổ quỹ đất to = Siêu mỏ vàng . Chỉ dành cho kẻ nhìn xa

Bán chán chiều lại đua lệnh trần nha quý zị

Tầm nhìn nông dân

Quỹ đất nền sạch sẵng sàn triển khai dự án cho chu kỳ bất động sản này của CEO , vị trí đắc địa View ngắm Biển tuyệt đẹp
=>>>

3 Likes

Một số hình ảnh dự án CEO Vân Đồn
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

hình ảnh

8 Likes

Kiến thức và tầm tư duy của a e nếu hiểu được Thầy A7 đang nói gì và nhắn nhủ ae sẽ quyết định tầm của a e đang ở đâu, luôn tin tưởng ở tư duy của Thầy A7, sẽ ko rơi cổ nào và theo thầy suốt hành trình của chu kỳ này.

Nội dung này chỉ dành cho NĐT chuyên nghiệp, sử dụng đòn bẫy thành thạo.
Cổ đất đang dần đi lên mạnh mẽ, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

2 Likes

AE không sử dụng MARGIN nha . QUyết ôm BDS 10 năm

1 Likes

tiếc là hết đạn để gom thêm

Gan to chưa chắc giàu, nhưng gan bé chắc chắn nghèo

1 Likes

Theo tôi thì các Quỹ to họ cũng có tầm nhìn dài hạn 10-20 năm với LN 20-30% của họ với Bank thôi. Cách họ đầu tư ko dám bỏ trứng vào 1 giỏ đánh chụm như A7 nhà mình. MÌnh là NĐT nhỏ lẻ nên trong giai đoạn này cứ theo A7 là thơm.

3 Likes

mặt bằng quá đẹp mà bọn nó kêu ảo, kêu bóng

Đẹp thật bác ạ, CEO thay đổi mô hình bán hàng cái anh em có cái kì vọng ngay.

NAV họ to cồng kềnh, nên sẽ có nhiều nhịp kéo lên dập xuống để họ cơ cấu sang BĐS, sẽ có lúc vốn hoá 70-80% NAV của thị trường là BĐS :grin:

37 Likes

Sợ nhất tay to ko thoát được hàng lại đi qua dìm hàng của a A7.

1 Likes

Tesla nó chỉnh cho còn chạy vãi cả dép rồi sau đó nó xxxx lần mà méo thấy đỉnh đâu nên ae cưỡi ngựa xích thổ là cứ phải chuẩn bị kkkk

6 Likes

Múc sạch cổ của bọn bán CEO

1 Likes

lêu lêu lêu lêu lêu lêu

1 Likes

Múc

Mới đỏ cái cười như đc mùa, chiều tím thì mặt lại tái