Ngôi nhà DIG Bự

Trên này ai thật, trừ những đứa có tick xanh thì toàn ngợm

1 Likes

Gặp e nó chưa, biết e nó như nào chưa, tk của ai t quan tâm làm mịa j

1 Likes

Tôi khuyên ô thật nhé, đã quyết định rồi thì tin vào quyết định của mình, chim cò chỉ nuôi cho chúng nó sủa vui thôi, chứ cứ mua theo hô hào mà giàu thì vn toàn thằng giàu. T tôn trọng a7 vì đến bây h vẫn niềm tin như vậy, ko thay đổi quan điểm, còn đầu tư thời thế, có thắng phải có thua, nên khuyên thật bỏ cả đống ts ra cứ sợ hãi dăm ba cái vớ vẩn thì làm sao đc

3 Likes

Ok ok, chúc ô thành công đừng loanh quanh 3 cái tin cho mệt đầu, ngủ đi

1 Likes

Ông mèo ú kia nc trước nay cứ thế đéo nào ý. Đàn ông con trai đi ngay đứng thẳng. Lúc thế nọ lúc thế chai. Chán vkl

1 Likes

Anh mới đi matxa về mà lũ chim lợn chúng mày mới ẳng được có trăm tin thế thôi à??
Nuôi cơm chúng mày vô dụng, ẳng tiếp xuyên đêm cho anh để đạt chỉ tiêu đi nhé, anh chưa cho phép nghỉ :laughing:

1 Likes

Mới đi công việc về, off 2 ngày bao nhiêu chuyện hài hước nhỉ :joy:

4 Likes

Nói em không phải nữ khác gì cái diễn đàn này toàn lừa gạt. Chỉ có 90 người được tick xanh và phải xác minh thông tin. Thách bọn chim lợn xác minh đc tick xanh.
Bọn nó còn đồn A7 phá sản đi bán Phá lấu, gỏi bò khô thì lạ gì cái miệng của chúng nó. Có nói được lời hay ý đẹp nào đâu, block hết cho nhàn

4 Likes

Hôm nay là lần đầu tiên kể từ khi niêm yết cổ phiếu DIC tổ chức ĐHCĐ ko thành công. Nhỏ lẻ nản rụng rời cả rồi.
Trong lúc mọi người cãi nhau với bọn chim lợn thì cổ đông DIG và PCT mới ra về lúc 12h đêm đấy

13 Likes

Còn do y tố thời điểm nữa em ah. Giữa tuần làm việc nhiều cđ ko đi dự dc.

3 Likes

Trông như luna 2.0 :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

Sao họp về muôn thế e nhỉ? Có gì chưa rõ nhỉ?

Ăn nhậu đó bác ơi!

1 Likes

Liên hoan chúc mừng Đại hội thành công tốt đẹp nhỉ?

À mình quê miền trung, ở Sài Gòn 27 năm rồi chứ không phải 99 nha bác Quý.

2 Likes

Bác mon này đầu tư mà lúc nói này nói kia ko nhất quán, ko có niềm tin lãnh đạo gì cả

1 Likes
2 Likes

Chào ae chúc ae chân cứng trí bền , 1 ngày vui tươi. Chào tất cả các con cờ nhon tất cả các gương mặt ko thiếu ngày nào chúc 1 ngày hoạt động hết công suất :wink:

6 Likes

mọi ng cho mình hỏi sắp tới dic phát hành giá 15 thì cổ đông hiện hữa được mua bao nhiêu % vậy. hay mua tẹt ga

1 Likes