Ngôi nhà DIG Bự

Vùng 31 này nếu bắt thì cũng ít thôi và quan sát thêm, vì thủng 31 nó sẽ về đáy cũ 25-28. Hiện tại Dig khá yếu nên khả năng trên là có thể với xác xuất 50/50

1 Likes

Kèo thơm nhất bây giờ là huỷ PHT . Cố neo giá đến lúc PHT xong rơi tự do thì căng. Tập trung ổn định lại giá CP đã

2 Likes

bác này tâm linh đấy, phán ko bao giờ nhìn lại đc giá 38, chuẩn từng mili mét :upside_down_face:

:slightly_frowning_face: mốc 38 cứng thế mà nó đánh lủng thì chịu rồi. Có vẻ con DIG này nội bộ có vấn đề

1 Likes

cả dòng gãy rồi bố, chẳng riêng con nào

tiếp oxy cho bạn nè,

Bác nào dự lễ khởi công cho em xin ít ảnh nào?

Ồ gì chứ, cho thêm động lực để ôm, ko thiếu :rofl:

1 Likes

Vững Niềm Tiền - Bền Ý Chí là Slogan FLC của a QC đó nhé

Cl cứ kêu đi :)) đéo bán đâu :))

Giờ bay trên 50% rồi bán gì nữa bác. Ôm 10 năm thôi

E còn tư tưởng đầu tư dài hạn DIG để ăn cổ tức hàng năm nữa hong?

Con này chẳng có vấn đề gì, giá 1x

Chỉ có lũ ngu đu đỉnh fomo như các chú xong bị cắt vào cu thì mới ntn. Anh giá vốn 42, ko đòn bẩy. Ngồi chơi xơi nc còn đang mong PHT nhiều nhiều với giá thấp để gia tăng sl cp đây

3 Likes

Nó có 1 cái topic mà nó đòi tính cổ tức thêm vào đồ thị nữa, bn người nói thì nó gân cổ lên cãi

1 Likes

Thế mới bay 30% thôi à? Sắp tới khéo 50% đấy

Còn nhưng cần phải xem BLĐ thế nào đã

Bọn lướt láp chúng mày vào tt để cúng tiền cho bọn nhìn xa kiên nhẫn thôi. Haha

Việc phát hành thêm là nguy cơ dẫn tới Dig bị giảm giá sâu. Vì đa số cổ đông trung thành đều kẹt Dig hoặc tất tay vào Dig nên muốn có tiền mua cổ PHT phải bán bớt cp hiện có. Người chưa có thì họ sẽ né không mua do thị trường không thuận. Hơn nữa, ngày 7/10/2022 lượng cổ phiếu phát hàng riêng lẻ năm ngoái về tài khoản. Cửa Dig hiện tại ko hề sáng chút nào.

Hihi có vấn đề gì đâu, tiền để không trật thẻ ra