Ngôi nhà DIG Bự

Mày có nghĩ nó pht ko thằng nào mua , tổ chức nào đó nó múc , dn có tiền triển khai đến khi nó tốt mấy con bạc lại nhao nhao múc xúc đẩy giá cp lên , lúc nó bán lại kêu úp bô :relieved: lúc tt thằng nào cũng kêu sắp sập là cá mập nó múc lúc lên nó bán là bình thường

1 Likes

Nên đừng lấy đầu của nhỏ lẻ để khẳng định mình đúng trên cái chợ này

1 Likes

không ai quan tâm , mỗi người có quyết định của riêng mình , bác không chốt đấy là việc của bác , cứ than ntn đi rồi chim lợn thể nào cũng bu vào lấy cớ chửi thôi

Vứt mấy cái chart đi. Mấy cái ý chỉ cho bọn cấp 2 vs các cháu tiểu học dùng thôi.

Nói thế thì A7 cũng là bọn con nít à? A7 giờ cũng chuyển qua PTKT rồi :grinning:

1 Likes

Ảo đầy đấy. Tin gì. @Sieucophieu12345 nick ảo phải ko a.?

Ảo con khỉ. Hàng real đấy. Mồm chửi bọn TA mà giờ cũng phải qui hàng rồi

Chờ xem ảo hay thật. T éo tin là thật.

Haha bất ngờ chưa.

Chả có gì bất ngờ. Bất ngờ chỗ nào?

Ông đang chửi thần tượng của ông đấy. Bất ngờ không :grin:

Thật giả còn chưa biết ? Bất ngờ chỗ nào

:sweat_smile: đố A7 dám vào đây nói fake haha. Chửi bọn TA ghê lắm mà giờ cũng phải dùng rồi, chả có chính kiến gì cả

Tháng 6, 7 các đại gia mua cổ đất vẫn niềm tin mãnh liêtj là nhà nước cuối năm phải bơm tiền, m2 tăng.Cuối năm cổ vưotj đỉnh.Bg còn cái nịt.

Phago đang ở đỉnh chóp nhìn chart ko hiểu đâu e à

Ô sợ thì bán đê. Lải nhải làm gìe. Tôi chả quan tâm ai bán, kể cả a7 bán t vẫn giữ.

:rofl: giữ cái đầu lạnh đi đừng có nóng quá mất khôn. Ông bảo mấy cái TA dành cho cấp 2 với bọn con nít thì tôi đưa hình ảnh cho thấy thủ lĩnh của các ông cũng phải dùng đến nó. Ko giỏi hơn ai thì đừng có mở mồm ra chê bai kẻo có ngày cắn vào lưỡi như thế này haha

Đọc kỹ lại đi. T ko quan tâm ai mua bán, Ros từ 200k về máng lợn. Giá là cán cân cung cầu ngắn hạn, cái t quan tâm là dn có lớn lên dc ko? Thế thôi. Có hiểu ko?

Vậy ông chê cái TA làm gì trong khi chính thủ lĩnh A7 của các ông cũng phải dùng đến nó. Ông nói cái đó dành cho bọn con nít, bọn cấp 2 thì khác gì bảo A7 là bọn con nít. Đầu tư theo FA xong thượng đẳng nghĩ TA là rác cuối cùng tự cắn vào lưỡi haha

Tôi chê là tôi ko dùng, tôi học a7 nhiều thứ nhưng ko có nghĩa là copy và paste. Hiểu ko? Còn nếu ô tìm dc comment tôi lúc dùng Ta, lúc quay sang chê thì mới là vấn đề.