Ngôi nhà DIG Bự

:)))) vậy tôi mới nói ông kém thì đừng nên mở mồm ra chê TA kẻo cắn vào lưỡi. TA nó là tinh hoa của CK, coin mà dám bảo để cho bọn con nít dùng. Người giỏi TA đọc đc đánh giá ông là ếch đấy

Cười ỉa. :rofl:. Chưa thấy thằng nào giàu từ Ta cả. Ngay cả live more cuối đời cũng tự tử. Nexk đi đỡ tốn t gian tranh luận.

Haha, ông bạn đuối lí rồi thì tôi thấy cũng không nên nói thêm làm gì nữa. Bác @Mr_Bill_G - người mà ông vẫn vào hỏi hàng ngày về vĩ mô, về CK, về DN là người giỏi TA đấy. Ông vào đấy mà phán TA chỉ dành cho con nít, dành cho cấp 2 đi. Haha

Rồi cuối cùng thì sao :relieved: đã đúng chưa hay vẽ cho vui

2 Likes

Ngượng quá lại chửi đổng? Những kẻ hay bị kích động hiếm khi làm được việc lớn haha

Mời bạn đọc để biết thêm chi tiết

1 Likes

Thôi anh em, ngày nghỉ vui vẻ ko quạo nha

1 Likes

Chửi đổng. M bảo t vào hỏi bill gate hàng ngày cơ mà. Giờ chụp comment làm bằng chứng đi. Éo làm dc thì đừng phát biểu bừa.

Khôn ngoan nhất khi biêt mình cửa dưới là im lặng mà rút đi. Cố chấp ngoi ngoi lên giữ cái sĩ diện thì sẽ muối mặt thêm nhiều lần. Lời khuyên cho anh bạn có lớn mà chưa có khôn. Đối với những con Ếch thì thế giới của nó chỉ là cái miệng giếng nên nói nữa cũng thế thôi. Vậy nên là bye bye anh bạn. Rút kinh nghiệm lần sau trong cuộc sống này nếu đã kém thì đừng nên mở mồm ra chê bai kẻo có ngày cắn vào lưỡi như hôm nay :wink:

Lại đánh trống lảng. :smirk:. Phát biểu lần sau nhớ uốn thêm mấy lần lưỡi vào. Còn chú m éo phải lên dạy khôn đâu. Next ra chỗ khác chơi đi.

3 Likes

Xúc

1 Likes

Đang nhiều trên sàn đấy bác xúc hết đi

Ok

Tiền làm dự án còn thiếu thì lấy đâu mà mua; đang lo BLĐ và Thiên Tân có thể sẽ bán cổ phiếu ra để lấy tiền mua cổ phiếu PHT. Ngày 7/10/2022 có 75 triệu cổ phiếu phát hành riêng lẻ năm 2021 được giao dịch mà Thiên Tân đang nợ Dig 1300 tỷ.

1 Likes

Đang muốn tăng vốn mua CP quỹ làm gì ?

Se ko ban gi het, 75tr cp ve cua gia dinh bac Tuan het roi, khi duoc niem yet se duoc vay 1:1 nua, nha bac Tuan giu 42-44% thi lan phat Hanh nay la 16% tren 600tr cp, thị total nha bac Tuan mua tam 43tr cp them gia 15 thị chuyen nho voi gia dinh ct Tuan.
Anh em DIG yen tam vu nay

5 Likes

Se ko co chuyen mua cpq dau, cai nay ma lam thi dig di nuoc co qua tệ, nên se ko bao giờ co giai doan nay
Chua gi các bác da so roi, thu 2 con chua giao dich ma da vay thi lam sao đi duong dai

• tập trung xem DN và xung quanh đến DN anh huong ntn: Khoi cong vành đai 3 doan 1a roi (long Tan trong cho cai nay 10 nam tu luc xin DA)….
2 Likes

Bác Lucthien có biết vụ DIG dự kiến hoàn thiện hạ tầng Long Tân lùi lại đến 2028 thay vì 2025 không? Thế thì cũng khá căng đó bác! Anh em đi đại hội tháng 10 tới nên làm rõ điểm này

1 Likes

Em nói gì đâu ? đang đặt câu hỏi cho cụ Mèo mà =]]] Chứ còn e biết nhiều cụ bán hết DIG đang đi chim mong về 25 lắm

2 Likes