Ngôi nhà DIG Bự

Ai lam DA bds ma may trăm ha ma phai xong 3 nam thi qua gioi, DIG lam vay la chuan, tu nay q4/2022 Khoi cong và đen 2028 xong toàn bộ DA 332ha thi nghe chuan hon, no phai xac thực te anh em DIG ah, vu nay khi gap rieng Cuong trong dhcd luc an tiec toi da góp ý noi và da chinh lai

8 Likes

Ok Pác! Anh em vẫn đồng hành. Pác alo PCT Cường có khó khăn gì nêu ra để ae cổ đông còn đóng góp. K nên để kế hoạch ln đến 2025 bị ảnh hưởng! Vẫn chờ ngày DIG khởi công Long Tân cho CL câm nín.

3 Likes

Lợi nhuận năm nay có đạt như dự kiến ko bác? Còn đúng tin này để kỳ vọng cho dig năm nay trước diễn biến tt xấu

Do các anh em nghi nay no do TT chung no xau, chứ DN DIG van đang lam cuc luc cho ke hoach da dinh và se hoàn thành, nam sau 2023 ln van tang trường hon 1900 ty 2022 nay, anh em yên tam ve DN DIG
Con ve gia cp DIG thi da noi theo TT truoc tien, khi TT on thi DIG tu khac se tien len thoi vì DN đang trên đà phát triển và se bức phá manh me các nam tiep theo thi gia cp bắt buộc phải len ko khac duoc.
DIG ma co giam nua thi cung la co hoi cho anh em con tien mua gia re, chứ ko co giai đoạn TT xau ntn thì có mua duoc gia DIG nhu vay ko

6 Likes

Được hay không thì còn vài tháng nữa thôi mà, giờ cố gắng ngồi im không nhảy nhót là ổn hết đó bác ơi.

Pht để tăng vốn đl lên thôi, chứ nhà ct chiếm 40% cp thì giả sử cổ đông ngoài mua hết thì cũng chỉ đc khoảng 800 tỏi thôi, không đủ để gpmb toàn dự án lt đâu.

Chuẩn e ơi. Đố ls tăng đến quý 2.2023 đây. Đố bán thêm đô giữ tỷ giá đến hết 2022 đấy. Vì: người dân, DN trải qua 2 năm covid tài chính quá yếu, h ls vậy tăng ,bank hút máu thêm các chi phí khác như bảo hiểm khiến DN ngỏm đến nơi. 2. Xuất khẩu động lực của tăng trưởng mà cứ nèo tỷ giá thì tăng trưởng vào mắt. Dự trữ ngoại hối cạn, trong nc thì doanh nghiệp yếu tèo, bank dính nợ xấu tèo.

2 Likes

Hạ tầng hoàn thành năm 2028 đúng rồi bác. Mở bán 2024 hoặc đầu 2025 đến lúc hoàn thiện 3 năm là nhanh chán

1 Likes

Thế cút đi nhá. Vì ko hủy đâu con. Đừng đi liếm đít ng nữa. Haha

:rofl::rofl::rofl: gì 2028 cha nội , phân khu 1 mở bán 2024 , ý bác là hoàn thiện hết các phân khu à

Bình lọ đã có ý tốt cảnh báo mà anh em vẫn lao vào đỡ giá.Chết hết cả :skull::skull::skull::skull:

A7 giọng văn thế chối bỏ trách nhiệm à

1 Likes

Cổ đông còn cái nịt

1 Likes

Nhà chủ tịch, Him Lam, Thiên Tân có khi lại quả cho A7 mấy căn biệt thự để cám ơn rồi cũng nên.

1 Likes

Theo mình nghĩ A7 đã đặt niềm tin sai chỗ vì LFI cũng cầm vài triệu cổ DIG.BLĐ toàn mõm

1 Likes

Mình nghĩ A7 đặt niềm tin sai chỗ là chính. Tuy nhiên, đối với thằng đầu trò như A7 thì bọn Nhà Chủ tịch, Thiên Tân cũng cung phụng, ưu đãi hậu hĩnh ( thậm chí những thua lỗ của cá nhân A7 cũng được họ bù đắp bằng nhiều ưu đãi khác nhau). Trước anh đồng nghiệp tôi cũng là đầu trò hô hào đánh con Gil, SDA cũng được các công ty đó tiếp đón như bố.

1 Likes

Yên tâm có phế cả nhé.

Chúng mày hết lý do chim chuột rồi ak haha nghe chúng mày diễn thấy buồn cười và tội nghiệp cho thằng cha con đ.ĩ mợ chúng mày quá

Không có bằng chứng đừng vu cho người ta thế. Thất đức lắm ông. HAG của ông cũng coi chừng, mới thắp cây nhang 37m vol xong.

1 Likes

Có ai biết DIG có bao nhiêu đất tại vành đai tam ko ?