Ngôi nhà DIG Bự

Mày mua đc đáy bán đc ở đỉnh à con cẩu này. Chê dig thì cút. Làm ng phải có danh dự. Mày nói dig pht thì ko quan tâm. Sao còn bám đít ae thế. Ko nhục à. Haha

Với vĩ mô hiện tại, đồ thị hiện tại của Dig, và cả việc PHT sắp diễn ra thì Dig gần như chỉ có 1 cửa đi xuống đáy cũ (xác suất 70%) trong 1 tháng tới; còn trong 6 tháng tới thì xác suất 90%. Tôi thì khuyến mại cũng chẳng vào, nhưng vẫn theo dõi nó vận động thường xuyên và nên chém gió cùng ae

bác gì ơi gáy lên đi chứ, nay hết lá đu đủ rồi à ? kakaaa :rofl:

1 Likes

Em phải công nhận.Thời gian này các bác chê dig đông như quân nguyên thật, cđ giữ cp giảm lên xem có gì mới thì thấy cũng hợp lý,còn các bác chê đúng 1 lý do mà chê mấy tháng không thấy nhàm chứ em đọc nhảm thiệt ấy, thứ 7 không nhậu nhẹt hay đi chơi à. Hì. Đúng là các thanh niên gương mẫu. Em like.

2 Likes

Mày thì chỉ vào đây liếm cứt ae thôi. Để ae ỉa đầy mõm nhá. Loại mày vĩ mô cái đầu cặc. Dig ngày xưa nuôi mày mà giờ qiay ra cắn. Khác gì mày sủa chính thằng bố con mẹ nuôi mà. Haha. Giỏi đấy

1 Likes

Mày đúng là thằng khùng, ngu còn thích chém gió. Nói đéo có tý logic nào cả.
Mày đéo ôm cổ Dig, cũng đéo có ý định mua mà vẫn theo dõi nó =)))) :joy:
Mày hỏi cả forum xem có ai rảnh như mày ko hả thằng khóc thuê :)))))

1 Likes

Anh em ôm cổ bất động sản hiểu đoạn này ko?

1 Likes

Các bác mà gặp thằng hột le này ở đâu thì tag em vào nhé. Để em chửi nhau vs nó

Thằng họ Lã này phải thừa nhận là thằng mõm lý thuyết suông. Nó từng phán láo lếu vni lên 1700 1800 pts, sau đó tt đảo chiều thì phán về 900 pts. Bản chất tụi này là 1 quỹ nhỏ chỉ rình rập để cơ hồi tháo túng úp bô nhỏ lẻ ăn xổi.

Làm ngược lại hoặc ít nhất ko mua cổ ngân hàng.

T biết mày chỉ thích nghe những từ bốc phét đại loại như là: Ngon, múc, xúc; giá rẻ rách 500k.

Mi cũng chỉ thích nghe những từ ru ngủ đại loại như: Múc rồi đi ngủ auto giàu.

Đầu tư vào cp ngân hàng chỉ nên dành cho tổ chức lớn họ vào vì nhiều mục đích khác hoặc các quỹ thụ động còn với nđt cá nhân thì chỉ nên đi vốn ngắn theo trend khi có sóng cho dòng bank. Không ai đủ bản lĩnh để cứ ngồi ôm tk mỗi năm phình to về số lượng cổ phiếu chia tách xong nó chỉnh lõm 20 30% rồi lại chờ vài năm để hoà vốn lại

2 Likes

Công nhận tốc độ in giấy của bọn bank khiếp thật, thế mà chả thấy các bạn ấy vào nói xấu bank

1 Likes

Xúc

Tôi bảo r bọn lái, cá mập
Ôm bank mà. Lên chúng nó
Chỉ khen th
:sweat_smile:

2 Likes

Nghe nói tự doanh đang rút dần ra khỏi bank thép phải ko bác

Ignore đi bác ơi. Nói chung là thích thể hiện ấy mà! Với nói lọ, nói chai chứ có cơ hội lại im im chấm mút ngay thôi. Haha

1 Likes

Thế cẩu đang đầu tư con nào. Sao cả nhà mày nghèo thế. Ko bằng cái móng chân của đệ A7. Vậy mà đi cắn đít ng ta à…haha. nhục ko con