Ngôi nhà DIG Bự

DIG 500k rẻ rách
hình ảnh

vỗ đùi đen đét, quá chuẩn, vòng về 20 xong phi một mạch 500k, vốn hoá tầm triệu tỉ luâng :rofl:

Đầu tư mà nghe 3 chữ cái như mày; rồi chia 2, chia 3 tài sản vẫn ôm có ngày ăn cám. Ai động đến cp mình cầm thì chửi bậy. Đúng là thầy nào trò nấy.

1 Likes

Mày ko đầu tư thì thôi, ai bắt. Chim lợn làm gì cho khổ. Người ta thua lỗ thì người ta lo. Mày ngu vậy. Ai động vào nồi cơm nhà mày

2 Likes

Mịa, toàn mấy thằng đang ôm DIG đi chim lợn DIG mới vui AE nhỉ?

Bác mon giá vốn dig giờ bao nhiêu rồi? Thấy bắt vùng đáy mọi lần tích cực

1 Likes

Mon vốn ngon vãi chấy

1 Likes

hold chặt không rơi 1 cổ

Thế thì cuối năm về bờ và có lãi rồi

1 Likes

Mày trên răng dưới dái bố chửi cho là may. Ng khác nó ỉa vào mõm rồi. Haha

chấp j các chú ấy bro, thằng nào dỗi hơi cả tháng trời đi chim chuột nói xấu Cp bđs đặc biệt là Dig chỉ có 1 chữ thèm, muôn mua giá thấp thôi. chấp hết

1 Likes

Lễ khởi công 8km cảnh đai 3 HCM hôm qua thành công tốt đẹp
Pic mình lo chửi nhau ko cập nhật thông tin nhỉ

8 Likes

Mấy bọn đó ko có liêm sỉ. Ko có cp thì đi chỗ khác chơi. Để trên đây ae cổ đông theo dõi thông tin cty. Vào cắn càng nên phải vả cho chúng nó mấy cái vào mõm bác à. Haha

mai mùng 1 âm roài, ae lolotica cho tím cả tháng nhỉ

1 Likes

Dig sao cắm đầu hoài vậy ae

3 Likes

Xích thố mà boa, cổ đông cưỡi mồm cứ trịa trịa nó phi hăng quá :rofl:

Làm cái gì nó có ích tý đi :relieved: tao thấy mày như thằng thiểu năng đi khắp các pic chả có tý đéo nào quan điểm cá nhân , cứ sủa mấy câu phát chán

1 Likes

Mõm choá ko mọc đc ngà voi bác ạ

quan điểm của t là gãy cả dòng bđs, cp thì cứ bò tùng xẻo do tay to nó cần vốn đáo hạn trái phiếu, chờ điểm chuyển giao chính sách rồi mới giải ngân, oki chưa mài :upside_down_face: