Ngôi nhà DIG Bự

gãy là lúc đợi để múc ok

Oh hiểu cụ rồi! Cắn khắp nơi để có giá rẽ, chờ điểm giải ngân a? Hay là đi dọa người mà người không sợ lại thành tự dọa mình, mất tư duy mất phương hướng giờ chỉ biết đi cắn phá!

Ô nghĩ chim lợn mà làm giảm giá cp đc à, ảo tưởng quá, cp rơi từ đỉnh 70-80% thì size nào xả đây?

1 Likes

Cụ nghĩ cắn khắp nơi để mong có giá rẽ, chờ điểm giải ngân. Cụ tính là đi dọa người mà người không sợ lại thành tự dọa mình, mất tư duy mất phương hướng giờ chỉ biết đi cắn phá. Hiểu chưa?

Bác kệ chú ấy lẽo đẽo đi chim chuột rồi mua hy vọng rẻ có tí công ấy mà. Lên thì bảo sóng hồi, up bô. Xuống thì bảo rác.
Cty không đứng ra mua cp khi tt giảm thì bảo upmua giá rẻ. Mà abcdxyz. Thôi kệ chú ấy chém cho có số má

1 Likes

Mong cụ ấy có lý lẽ gì có cơ sở để phản biện, mà thất vọng quá!

Kể cả chú mài lập pic pr các kiểu, ko có giá trị đâu ku, 2 ngày cuối tuần đếm khoảng 5 tóp pic là biết xoắn quèo quéo queo :upside_down_face:

Ngàn đời chim lợn vẫn kêu. Sủa tiếng hèn mà. Bơ đi cho vui hihi . Chả có thèng L nào cả năm trời đi chin dỗi hơi cả. Đều có lí do và mục đích. Cơ mà đôi khi ị vào mõm nó cho vui thôi. Trò mua vui mà

Nay múc mạnh khi về ~30 nha ae. Đéo rẻ đc hơn đâu :laughing::laughing::laughing:
Đạn đã lên nòng

2 Likes

về 2x haizzz

Mấy con chim lợn quay đầu múc rồi đấy, bác múc thêm chưa

kêu họ hàng hang hốc vào mà múc bác ưi, sao xúi người ta thế hố hố

Mắt mài để ngoài xủ à. Thg bạn chim chuột nhà mày lên thuyền rồi đấy ku. Ko nhanh lại mất lượt.
Haha

À mà mày bải ko múc mày mà mua cả nhà ra đg xe cán nhá haha. Chém cho khí thế. Quân tử nói là làm

Tốt nhất là hoãn PHT đi không nó kéo giá CP xuống nữa

phân tích rất hay nhưng trên răng dưới bim bim :rofl:

Haha quay xe về bến.

Việc DJ giảm bất ngờ là điều rất tốt cho anh em có nhiều thời gian ra hàng thay vì bán hoảng loạn ngay sáng phiên sau vì tạo lập cũng bất ngờ như mình nên họ cũng cần thời gian để ra hàng chứ giảm ngay thì họ cũng chết ( chết chùm).

NLG đã sàn tiếp theo kéo cả dòng bđs đi bụi.

Là dư nào là dư nào

2 Likes