Ngôi nhà DIG Bự

Đấu mạnh :slight_smile: nhuộm vàng thanh kiếm ngay

1 Likes

:rofl:

nghèo lắm ku ơi, ch.ó ăn đá gà ăn sỏi, tao thì ăn thịt ch.ó với thịt gà :upside_down_face:

Dig chưa tạo đáy cụ nhá. Trong vòng 1-6 tháng tới nó có xác suất cao về đáy cũ, rồi tạo đáy mới. Vùng 22-25 so với 32 cũng 31% đấy nhá

Chúng tôi đu đỉnh mà, có biết đáy là gì đâu, đừng nói đáy với chúng tôi :))

2 Likes

nghe là thấy giọng của 1 thanh niên thất bại trong cuộc sống r, mồm hô mai bán nhưng có khi tay đặt lệnh mua liên tọi. đúng là thiếu gì thì đặt tên cái đấy. đã ko có tài còn ko có đức :)) chán thanh niên quá :))

Nhà t nuôi 4 con milu, mỗi lần 1 con hư đốn tao mang típ sắt ra phang cả 4 con đấy ku :upside_down_face:

Cháu nó nhà em bình thường ngoan lắm, học giỏi cực, 1+1 chắc chắn phải là bằng 2 nhé bác. Nhưng vẫn bị mọi ng chửi là ngu và ko có nhân cách, bác thông cảm, con dại cái mang, bác cho em xin nhé

1 Likes

chán thế, trong đầu thanh niên chỉ nghĩ đc đến ch.o và milu thôi ah :)) có gì trí tuệ hơn không??? . hết lí lẽ nên chỉ biết lôi mấy cái vơ vẩn ra phát biểu. hô mai bán thì mai nhớ bán nhé :slight_smile:

giờ còn chứng cháo gì nữa boa, nên mạng chém gió thôi, dính vào bài bạc chỉ tổ mất nhà mất cửa như thằng Doraemon68 kìa :upside_down_face:

2 Likes

đấy, nói chuyện lịch sự thẳng thắn ntn có phải vui vẻ không :slight_smile: thỉnh thoảng lướt tí kiếm cafe cho vui đã, còn làm giàu thì giai đoạn này sợ chưa phải lúc

1 Likes

cuối phiên ATC làm cú ngoạn mục chưa ?

1 Likes

đúng rồi bạn ơi, cổ đông quen với con ch ó canh nhà ấy rồi, chứ giờ nó im im lại thấy thiếu. hihi

2 Likes

Vol 18tr cp, atc khớp gần 1tr9 :)) nhỏ lẻ nhiều tiền ghê.kk

1 Likes

chào bác em thích những chia sẽ của bác, bác có thể mở cho e theo đuôi được không?

sao biết thằng mèo đó mất nhà mất cửa hay vậy :grin:

nic này nhiều người dùng, bạn theo đuôi ai để tớ gọi nó lại?

1 Likes

có thằng nào hay đi bắt ■■■ ấy

T2,5 là đủ để ông ko kẹc đáy C , bth T3 bắt , chưa tới T đã chết thảm

1 Likes

1 Likes