Ngôi nhà DIG Bự

Nay làm gì mấy anh tán 18 triệu quá vậy mấy anh? =))))

Thực ra cách đánh của bọn Dig này mới dã man. Nó đánh vào tâm lý anh em là chính, nó để anh em bị giằng xé tâm lý dài ngày ( buồn tột cùng, vui tột cùng). Đánh cho anh em dễ bị tổn thương tâm lý. Lâu ngày ae chán nản. Có thể sau này đến lúc chán nản nó tiếp tục ép xuống để ae bán hết ( vì có thể chúng nó biết nhiều ae quá yêu cp Dig nên đánh dễ họ ko nhả).

con nào cũng thế không riêng DIG.

Ô hỏi đi, thấy chém bán 2 căn rồi, giá vốn đíc 45 ó, lỡ tôi đọc đc :upside_down_face:

1 Likes

Tôi có làm mất tiền của ai đâu ô, lên đây hàn thuyên tâm hự thoi :hugs:

1 Likes

taiduc nó like bác luôn kìa, ồ ồ

1 Likes

Dig đánh dã man hơn nhiều, và sẽ chưa dừng lại. Ngay như việc kéo cuối phiên hôm nay với nhiều bước giá trống từ 30.6 -31.9, nhìn thì biết mai Dig lại giảm nhưng chúng nó vẫn kéo ( thực ra là bán tay trái, mua tay phải) để anh em biến động tâm lý liên tục sẽ sinh ra chán nản, dễ tổn thương. Sau vài tháng nữa bố bảo cũng chẳng dám bắt đáy.

2 Likes

Haha k ai bắt nó càng đỡ tốn công bác ạ. Mục đích đoạn này rõ ràng là gom hàng :slight_smile: Tất cả những gì xấu nhất sẽ được tung ra .

1 Likes

Chính xác nó đang ở pha đè giá. Pha này sẽ kéo dài nhiều tháng

để cho cổ đông đic ngủ ngon 1 đêm đi ông, rồi mai ta lại tùng cắc xẻo :joy:

1 Likes

Mai giảm nữa chỉ có mất hàng, hn e mới giải ngân nhẹ 10% vào DIG. Cũng muốn mai giảm tiếp đây :slight_smile:

1 Likes

bác nói đúng thật, mà ngày nào bác cũng nói đúng và giúp mọi người thế này nhọc cho bác quá,

Đồng ý. MÚC !

2 Likes

Lucy lại hót

Lại là nhà nội trợ tài ba Nguyễn Tuấn Anh à :slight_smile:

Ông hoàng nội trợ, chiến thần gầm trạn

1 Likes

Hnay. mày teo chim ko chơi margin là dễ teo lắm:D

Viết nhảm

Giá rẻ quá tranh thủ hốt một ít

Hết gáy.