Ngôi nhà DIG Bự

60k , giá 65

1 Likes

Đâu, thêm 22% rồi mà, với lại vừa mua từ 3x về thêm

1 Likes

Dm tìm a7 đòi

Chờ thôi bạn. Ngu thế đủ r.
7 hay 8 gì giờ này
A7 và hội nhóm thoát lâu rồi.
Biết himlam thoái , mà ông còn giữ thì ko đúng lắm

Sao biết 7 thoát roiif. Tin đâu ra thế

Hội nhóm cả. Chia chác nhau thôi.
Chắc chúng nó sắp làm vòng mới

Bán lẻ bốc mả tới nơi ;))

Mà dm dig mấy nay ko giảm mấy mà ko nghĩ nó thủng 3x thôi, dm thủng cmnr

ko hiểu đợt này ngoài mấy cái tin vĩ mô nó đã xấu và vni cũng giảm từ trc r,thì còn tin gì xấu nữa đâu mà nó giết sạch nđt kiểu này nhỉ,reset làm game mới à các bác,ko lý giải đc :expressionless:

Có bảng mua bán hnay chưa úp lên xem voies bác

Nghe bảo tự doanh hnay múc gần 1k tỏi

Bác có ■■■■ ko? Xin ■■■■ tư ván tí

Tôi cũng còn tin vào A7 nữa đâu, từ lâu rồi

tự doanh nó nhỏ lắm bác ơi,đừng quan tâm bọn đấy,nhìn phiên giao dịch bên ps nó gấp 6 dòng tiền bên cơ sở,game này bọn tạo lập nó đạp cơ sở để phục vụ short ps chứ gì,như cái sòng bạc có đc pháp luật bảo hộ

1 Likes

Dm túm lại mai còn giảm nữa ko!!

Margin sợ quá đúng ko? Bớt đi bạn.
Mình nghĩ 1 cây sàn nữa thôi. Nhưng TT này ko biết đâu mà lần cả. Nhớ quản trị rr

bạc chịu nổi thêm 2 cú đạp vni như phiên hnay(100đ) thì khả năng là đáy,e nghĩ khó giảm sâu hơn đc nữa,tháng r vs phiên nay bay moẹ 200đ,giảm top đầu châu á của chú hổ mới nổi :expressionless:

Về tổng thể, Ceo, Dig, L14 nó biến động cùng chiều, cùng tỷ lệ; chỉ là ở thời điểm này kia nó mạnh - yếu hơn chút. Nên nhìn 1 có tín hiệu ko ổn là con kia mình phải thận trọng. Nếu Ceo về 10 (giá nền) như cụ chim lợn , thì Dig sẽ 18 đấy

Đồng quan điểm
DIG nó sẽ hồi trước, vì nó luôn giảm trước TT

1 Likes

trong tuần này e nghĩ nó sẽ hồi vào thứ 4-5,mai 1 cơ số ae ôm hàng thứ 6 và nhỏ lẻ hoảng loan lại mang ra táng thôi, vni 950đ thì mấy ô tỏi phú lại allin vào ngay ấy mà,có dòng tiền lớn vào tự khắc đc bơm oxy,reset game đợt này e thấy có vẻ tới sớm hơn 2018,hi vọng thế cho ae còn sống mà ăn tết hic