Ngôi nhà DIG Bự

Dm mai tao tán bớt trả mg trước cho bớt nhục đã, nói thật anh em giữ cả năm roiif, nẫn lắm r,

1 Likes

Sao??? Haha…

Giá vốn bao nhiêu bạn

Giờ 80 moi về bờ

nhà chủ tịch cầm hàng giá cũng tầm 16k,giá cp về 18k e thấy ko hợp lý đâu bác,25k là đáy của dig r,khả năng mai lại sàn thôi,e vẫn hold,đoạn này cũng sát bẹn r,đạp sớm hồi sớm cho ae bớt đau khổ

Sau chia á🙄

Uh

H có tiên ôm thì tốt

A e bình tĩnh đi, Cả thị trường đi viện, 136 mã sàn. Thằng cơ bản cũng như thằng đầu cơ sàn hết, vậy thì cứ phân tích DIG làm gì??? Cầm đến lúc này rồi mà còn bán cắt lỗ thì có mà dở hơi. Trừ trường hợp Margin thì phải bán cơ cấu lại để khỏi cháy TK thì ko nói.i

2 Likes

Ông all lúc giá 100 à

1 Likes

Ui. Lo lắm. Mình 65 sau chia cũng toát hết nước đái r

Ông doremon chim Ceo về 10, thì tôi nói tương ứng với Dig là 18. Ý là Dig, Ceo, L14 biến động cùng tỷ lệ. Thị trường này ko gì là ko thể vì nó đã có đáy đâu.

1 Likes

Thế thì cây nhỉ. Tôi bắt đầu vào từ 7x, máy ko all. H tbg 4x , tiếc là ko còm nhiều tiền thịt để ôm. Định ra thêm miếng đata lấy tiền để ôm mà ko đc giá. Hazzz

Tối nay hóng ông dj nữa chứ.:grinning:

1 Likes

Chúng ta ko thể chống lại đám đông

Uh. Dowjones là cứu cánh đấy. Nó về 26k là ăn lol hết lượt

Lủng 28 đi ăn xin

Hồi giá 6x cũng đầy anh em ước giá này rẻ quá, còn tiền ôm thì tốt

Xuống đến 4x cũng lại ước thế.

Nay xuống 2x cũng tiếp tục ước vậy.

Những người ước còn tiền để mua thì sẽ không bao giờ còn tiền, vì cứ có tiền họ lại mua luôn thì làm sao mà còn được. Niềm tin mù quáng sẽ phải trả giá rất đắt đấy. 5 năm sau, 10 năm sau nhìn lại mới biết thiếu kiến thức mà đi đầu tư nó tai hại như thế nào.

Em giữ full tiền mà còn chưa thèm mua gì đây này. Nếu có mua cũng không bao giờ chọn DIG

1 Likes

Chuẩn. Phải có kiến thức và ko bao giờ đc all in
Nhưng F0 theo cái thằng 7 mõm bất chấp ấy mà. trước tôi hay vào Youtube xem nó

Thôi tắm đi cafe mai tính tiếp.:grinning::face_with_thermometer: