Ngôi nhà DIG Bự

Bảo sao nhỏ lẻ ko chết mới lạ, 95% mất xác. Thêm đồng bọn hô hào

1 Likes

Các con nhang lại chuẩn bị mang chút màu xanh của DJ ra lùa gà , đã nói tt có hồi tạm chỉ là để cắt chứ ko phải mua, mua giờ lại thành đủ đỉnh , dòng vốn đang rút mạnh khỏi tt thế giới do lo ngại chiến tranh đang đến gần ,lãi suất liên tục tăng cao ,lạm phát mọi nơi , Ngân hàng đang siết tín dụng nhất là trong lĩnh vực bds ,mn có ai làm nh có thể hỏi vay bên lĩnh vực bds rất khó khăn kể cả đối với kh lâu năm. Đây là giai đoạn bắt đầu đóng băng của bds

1 Likes

ai yếu tim sút thoải mái để để chim lợn còn lên tàu, sút xong lại thành chim lợn kkk

Chúng nó kết hợp với nhau tao ra khoá học 170triêu , để rồi bao người tán gia bại sản

Cư mua thoii, ko all in là đc. Nó xuống 1x vốn hoá 10k ty kiểu j chả kích thích lòng tham. 1-2năm nũa vĩ mô thuận lơi tý là lại phí thoii.

Bọn chim lợn mãi chưa tiến bộ. Lúc 12x là vỹ mô đang tốt. Đùng phát siết tín dụng với cho vay bđs thì sao ngóc đc. Thằng này nghĩ khôn thì giải thích tại sao HDC chẳng chê được gì mà chia 3 từ đỉnh?

Thế thì không trách được A7 hô. Nhiều cổ không hô hào cũng chia 2 chia 3 còn gì. Vỹ mô xấu cổ nào chẳng chết

Lúc đó vỹ mô vẫn đang tốt mà bác. Cái chết là bọn himlam úp bô thôi.

1 Likes

để coi nay thằng nào mua mới có còn manh giáp nào về ko :upside_down_face:

Em cover 3x rồi. Giờ giảm căng em múc thêm. Đợi vỹ mô ổn tiền lại đổ vào bđs thôi

1 Likes

Cụ có hội chứng yêu cổ phiếu, lại thêm vị thế Full cổ phiếu nên nhìn nhận dễ sai hơn người khác. Đó là lý do của sai lầm

1 Likes

Nó ko nhìn ra dc là con dig giá vẫn còn cao, về 15 mới là giá bt đáng có, ở thời điểm giá xuống này thì nó đáng giá 10 để mua vào thôi

Lại thánh mõm. Hiiiii

Bác thông lão nếu về 10k thì vốn hoá của dig là bao nhiêu. Dig đang có tài sản gì , đang bán những khu nào. Bác cứ phân tích mồm vậy.

Xuống tiền tù mù thần trưởng, giờ phơi bày dần tiểu xảo với tt yếu sao đây có dám tất tay ko

Tôi chán đếm cua lắm, tôi chỉ biết dig bao nhiêu năm người ta định giá nó ở 1 book thôi, xúc dưới đấy mới an toàn ko thì lựa con khác

Bác nói xem nào. Bác giúp những người ngu như mình được thông não được không?

Ở thị trường giá xuống này chỉ có dở hơi mới đi xúc mấy con 2.2 book, đầy con chạm đáy 0.5 rồi cứ xúc là x4 hơi đâu dây vào mấy con ghẻ

ê chim mồi mày mua gấp đôi tao coi nào