Ngôi nhà DIG Bự

Các ông cứ đổ lỗi cho người khác khác là hô hào. Tại sao những cổ khác A7 ko hô vẫn giảm ?
Các ông muốn vặt người khác thì sao ko chấp nhận bị người ta vặt . ?
Bản lĩnh ko có chỉ đổ lỗi cho người !
Lúc cổ lên A7 vĩ đại . Lúc cổ giảm A7 là thằng ? Các ông cũng là bọn nhát chết và vô đạo Đức nữa .

3 Likes

OK, mình hiểu.
Rồi có lúc A7 lại đc nhắc tên lại thôi ông e

1 Likes

Dm tui đang lo bị call đây, ko còn tiền. Nhục vl

Thế mới bảo khi ko mua đc giá rẻ nhất, ở chân chu kỳ. Tuyệt đối ko dc margin và all in
Tôi F0 nhận ra hơi muộn

1 Likes

Oki a em nav bằng cái tăm ôm cổ A7 ít thôi nhưng thấy nhiều ông sống lỗi quá nên . Chém tý thôi

Số lượng đc bao nhiêu DIG rồi chú?:laughing: giữ tới 2025 chứ.

Em nói là nav bằng cái tăm mà . Ko đc nhiều tiền như a. Vì gia đình chủ tịch có tý lòng vòng ko đặt niềm tin tuyệt đối vào dc .
Công nhân làm 3 cọc 3 đồng lấy đâu mà nhiều hả bác

Dm nay nhỏ lẻ bán hơn phá nhà, chúc mừng mấy chú cắt lỗ thành công.

mua bán quyền của ngta bác ơi,đừng chửi,moé cái vùng 26.95-25.82 e lo vkl,hi vọng pct mua 20tr cp lf tin tốt để kéo lên :expressionless:

Ae chú ý mai DIG Ce rất cao dù cho PCT mua bằng mõm hay gì đi nữa cũng k cản dc đâu

Đây là cơ hội tốt cho ae cắt

Đừng có ham hố mà xúc thêm

ngày nào cũng có con nhang kêu ce rồi đến chiều sấp mặt hết , cứ hô hào lùa gà đi biêt đâu hô 1000 lần thì cũng phải có 1 lần trúng .

Tốt hay xấu thì cổ về vùng giá này là quá đà rồi nhé thanh niên.

tt luôn vận động để về giá trị thực của nó sau khi bị bơm quá đà và ndt tháo chạy. Giá còn lao nữa chứ ko phải giá này .

Mấy tháng vừa rồi tôi tự hỏi nhiều ông ăn thuốc lú hay sao, mà cổ phiếu đang xu hướng giảm mà hô múc cật lực, hồi lên múc nhưng không bán khi hết sóng. Giờ thì tôi mới biết là nhiều ông mới chơi chứng khoán, cứ nghĩ cổ phiếu giảm là rẻ, nghĩ cổ phiếu tăng là vào sóng tăng.
Chỉ có 1 câu hỏi chưa có lời giải: A7 có dốt không khi chỉ hô mua, mà không hô bán? Tại sao giá nào cũng múc nhỉ? Tại sao vĩ mô xấu, chu kỳ hết tôi cũng biết mà A7 ko biết?

Là con đường như sau:

1. VNI tăng thì nó giảm
  2. VNI đi ngang nó giảm mạnh
    3 VNI sập thì nó sàn phơi bụng
    Rất riêng và này nọ :scream::scream::scream:

Ae digger có nhớ lời manhme khuyên ae ko

manhme đã nói sẽ có giá 20 để ae mua, hãy kiên nhẫn thêm tý nữa

manhme nói thì ae có tin đâu, bđs thịt khác cp bđs. còn chưa tính đến vấn đề bld, bld dig rõ ràng có vấn đề, mà manhme nói rất nhiều nhưng ae ko tin. Chốt : dig giống như gái, chỉ chơi cái xong thôi ( lướt lát thôi) .ae nhớ