Ngôi nhà DIG Bự

May qua bị đi tù hơn tháng nên thoát đc kiếp nạn này. Nay ra tù nhìn ae thảm thương quá. @ManhMeLen @Doccocaubai1988 vẫn chửi nhau hàng ngày đấy chứ?

1 Likes

Manhme mua dxg giờ còn thở không?

A ko mua dxg, chỉ khuyên ae doanh nghiệp giá trị bên bđs thì có : nha, hdc . e trai nhé

Thề độc xem nào

ae digger giống như con mèo trạng quỳnh rồi, giờ éo dám làm gì, tội nghiệp mấy ae

Bố thề độc nhé con trai

Mày tuổi éo gì

Thề nếu mày mua dxg thời gian gần đây thì sao?

tội nghiệp ae digger, tin vào chủ tạch. ae vẫn còn cơ hội: giờ thoát , xong 20 vào với mạnhme. Như vậy vẫn có ăn

Nếu a mua thì cả nhà a chết hết, còn nếu ko thì cả nhà mày chết hết, chơi ko e

Ông k dạy con vợ ông nó hư quá. Nó mua Dig 30 lại cắt lỗ hôm nay 25.8 đâm ra loạn thần chửi linh tinh. @ManhMeLen nhỉ em

1 Likes

Cắt bím rồi. Giờ đi chim lợn chờ hốt xác @ManhMeLen

Chơi cưng. Nếu m là thằng manhme

Thằng đấy bản tính nó vẫn vậy mà đâm ra cái nghiệp chim lợn nó vận vào người toàn đi cắt lỗ.

. Ông xem nó mua còn khoe lên đây dc ăn dc, ai dè? Kk. @BOGIAMAFIA

Cắt Bím rồi. Thôi đừng chửi e nó, tội

Nó vẫn khoe là lãi đấy. Tội nghiệp. Kkk. Ông tối ăn ủi nó đi

1 Likes

Tôi thấy rất hài hước pic của dig chỉ đặc toàn chim lợn lên để ns chuyện khoe mẽ sự thông minh thượng đẳng.

Vni cả một chập giảm sàn nhưng cảm giác mỗi cái pic này là chim lợn tập trung vào gáy khoẻ nhất.

Hqua làm thêm một ít vẫn đang lỗ, nhưng chả sao, chim cứ kêu còn mình cứ mua.

Vậy nhá.

7 Likes

Sau đợt hồi này (vài hôm tới, kéo dài 1 tuần) sau đó là về máng lợn cả thôi cụ. Các cp sẽ về nơi xuất phát. Các cổ cụ cầm thuộc hệ A7 nên sẽ bị ép mạnh hơn các cổ khác một chút.

Ku em Docco cắt lỗ DIG 4-50% giờ chuyển sang làm chim lợn rồi em :kissing_smiling_eyes:

1 Likes