Ngôi nhà DIG Bự

Các con bđs tốt đều đã thủng đáy trước. Dig cũng sẽ không ngoại lệ, nếu không có trò “đỡ giá trộm” vùng 30 và hôm nay thì về 1x rôi.

1 Likes

Loại vô học tao không thèm chấp. Sọc mạnh lên, chửi mạnh lên cho rôm người ta thấy sự vô học của mày.

2 Likes

Ceo ko tin đc, nếu bạn xem đại hôi cổ đông thấy ngay. Mà đợi đất dự lịch voi codotel bán đc giá thì còn lâu. Đất ven và đât nhưng thành phố đang phát triển mới là thượng sách. Thập kỷ ô tô là chắc chắn sẽ tới trong 3 năm nữa. Như cầu nhà ở có hạ tầng tốt là thiết yếu, dù gì cũng phải lo ăn ở trước mới tới nghỉ dưỡng phải ko

1 Likes

Vậy chết con mịa nhà mày rồi

trước thấy chim vụ the light HDC mà vẫn húp à :slight_smile:

chịm lợn mạnh lên yếu rồi à, thở ô xi rồi à, hơn 8h rồi còn chưa dậy đi chim lợn lại bị đuổi việc giờ

1 Likes

mấy nay cứ thấy các bộ phận nhạy cảm nhảy ra từ miệng bọn nó nhiều quá trời nhiều luôn :smiley:

1 Likes

em bỏ qua hết rồi mà vẫn có nick mới mỗi ngày =))

1 Likes

Sắp rồi đó :smiley:

1 Likes

PTC Dky mua 20M cổ phiếu vị chi là phải mất gần 600 tỷ nếu. Lại mua bằng mõm rồi haha

sắp gì đó a =)), chúng nó sắp chửi e à

1 Likes

chúng nó chửi mình là chuyện bình thường em ơi :smiley: Sắp tới hoàng kim :))

1 Likes

còn xấu lắm a =)) cứ nói thế cho hợp ý chúng nó

1 Likes

Bạn không có tiền đừng nghĩ người khác không có tiền.

Cùng kiểm chứng. Mua bán bằng cái đầu nhé

Sn 98 thì về đi chăn vịt hay làm culi đi đừng có mà phân tích với các a ở đây

Ông già đầu chắc gì bằng những thằng 2k :))) những người không có thực lực thường nhìn độ tuổi mà đánh giá. Con tôi nó chửi đc rồi đấy

2 Likes

Tao đang nói mày đó. Có am hiểu gì về chu kỳ kte ko

thôi các cụ, chửi nhau làm gì. DIG xanh kìa, canh giá đẹp mà sút đi. Mấy hôm nữa hơn 100tr cổ nó về sàn thì máu lại chảy thành sống, tiếng kêu ai oán

c9077536db501c0e4541
tăng trưởng tín dụng cấp thêm và mở siết BDS

2 Likes