Ngôi nhà DIG Bự

1 Likes

Ông biết chu kỳ kinh tế đang ở đâu không? Và tại sao hiện tại như nào ko?

Nói đi thì nói lại, thế thì cũng không ít bọn được thuê mướn làm nghề bợ đít tháng 2-3 triệu đúng không?
Ai nói trái ngược là chúng vơ đũa là chim lợn.

600 tỷ ông nằm mơ à mà mua.

Chu kỳ kinh tế đang đoạn nào vậy ông?

M cứ cẩm DIG 2 năm nữa rồi m tự hiểu câu trả lời. Cố ảm về cầy khoẻ vào để mua hạ giá vốn nhé ku em. A đây đéo rảnh để giải thích

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

Hợp tác với Tân Hoàng Minh à. Giờ vào hoả lò mà hợp tác

Yếu tố ban lãnh đạo là cốt tử trong đầu tư. Thiên thời dẹp hết

Ngu không giải thích được à?

Bớt mõm. kiến thức học vẹt đi chim lợn. Nếu blđ ko mõm còn giá này mà mua ko.

Lí do A7 không bao giờ thua và nhà đầu tư nhỏ lẻ không bao giờ làm được như A7!

1. Một người có thể có nhiều tài khoản chứng khoán, và A7 là 1 nhà đầu tư tài chính lão luyện rồi thừa biết các chiêu thức, ví dụ tôi có 1 tài khoản chuyên đánh dài hạn tôi sẽ để đó 10 năm và show cho mọi người xem tôi ko mua bán cứ để đó, để làm chi, để cho mọi người thấy mua vào và đừng bán ra như tôi này, như thế thì có x lần các bạn cũng ko bán làm cổ giảm, để tôi bán trước, nhưng tôi lại có vài tài khoản khác tôi ko show chẳng ai biết, tôi dùng để đánh theo sóng mua ở đáy chốt ở đỉnh cao với người ở trong hội đồng quản trị công ty như A7 thừa sức làm được, và các bạn không thể biết được tôi làm gì với tài khoản đó. Với nhà đầu tư lão luyện như A7 thừa biết các con sóng chứng khoán tăng giảm thế nào để vừa nắm dài hạn vừa lướt sóng ăn 2 lần được mà các bạn không hề biết, vừa có tiền vừa có uy tín từ nhà đầu tư nhỏ lẻ để hô hào. Bằng chứng là A7 có 1 lần bị cắt 200 cổ L14 vì margin báo có viết đợt L14 giá 3xx, đó là bằng chứng A7 có dùng tài khoản khác để lướt sóng L14.
    Link bài báo đây: ‘Thầy A7’ thần tượng của nhiều chứng sĩ bị VPS bán giải chấp cổ phiếu L14
  2. A7 có đội nhóm gồm những người thân cận, anh em bạn bè đệ tử ruột, những người này làm gì cũng chẳng ai biết, A7 từng nói đến giờ thì A7 ko thể chết đc vì sao vì đệ tử A7 toàn trăm tỷ, chính xác bởi vậy A7 có thua thì cũng vẫn ko sao vì còn có những anh em đi cùng từ lâu, ví dụ với case DIG CEO, A7 có thể không bán thật, nhưng anh em thân cận chốt hết vùng đỉnh thì các bạn cũng không biết đc, số lãi vẫn hơn số lỗ thì vẫn là lãi, A7 giữ uy tín đó để cho các anh em thân cận chốt cho nhỏ lẻ một cách dễ dàng, còn anh em nhỏ lẻ nếu thua thì chẳng còn gì vì chỉ có 1 mình.
  3. A7 ở trong hội đồng quản trị công ty, chính vì vậy A7 chủ động nắm rõ tình hình công ty hơn tất cả các bạn nhỏ lẻ ở đây, các bạn chỉ là ngồi ngoài đoán game, còn A7 là nắm rõ game, chính trong sách của A7 cũng có nói đến đoạn này, nhà đầu tư lão luyện sẽ không ngồi ngoài đoán game nữa.

Trên đây là 3 lí do mình tổng hợp về việc vì sao A7 không thể thua, còn nhỏ lẻ thì không bao giờ làm được như A7. Chính vì vậy nhà đầu tư nhỏ lẻ nên bớt tin tưởng một người nào đó trên mạng mà phải đầu tư kiến thức cả kĩ thuật cả cơ bản, để tự mình tránh được những cú đu đỉnh cho người khác xả hàng.

Cá nhân tôi chỉ khuyên nhà đầu tư nhỏ lẻ nhìn ra bản chất, đừng mù quáng tin vào sự tung hô trên mạng nữa.

Thế mày cứ mua mõm đi nhé ku. A ở đây đợi xem haha

Ông có cái đb tiền ý mà mua. Có tiền mua đéo phải lên đây chim lợn

Bjo sau chia về 15 a mua a show cho chú xem nhé. Hứa đó.

Hoá ra là dình đớp cứt. Sáng nhổ chiều liếm à. Ông có cái đb tiền mà mua

1 Likes

bọn nó thuê SV vài củ 1 tháng để đi chửi bới khắp nơi, za lo , te le, diễn đàn…

Trước xưng là gái cơ mà?

1 Likes

Mấy con chim lợn rẻ rách

.